có ông anh siết ko đc khô lắm ae chỉ bảo thêm

Em lạy anh..nói ít thôi để thằng Nam nó còn chơi với Thái nó có bạn:D ...Thằng Toàn trojal đâu học tập đê...chưa vợ con giề thì chơi đê, anh với anh Tú già rồi
vợ con rồi thì chơi càng thoải mái.vô sinh cũng chẳng sao.chẳng wa ko tập chuyên nghiệp nữa nên ko dám chơi nặng thôi.Toàn đen cũng biết thừa cách chơi rùi

gặp ông này thì gái nào dám cho chơi ...... mình nhìn còn nổi da gà rùi....hiiiiiiiii.......:wtf:. thì các em nó chắc nhìn thui cũng ngất hết mất......tập để gái nó nhìn nó thích thui....... chứ nhìn ông này mai hết muốn đi tập lun mất ..... ặc......ặc........

Nhìn cái ảnh ở píc "Ra tết tập lại mệt quá" của anh Nam thì anh Thái bi h thay đổi quá nhiều....

Anh hùng thời đại là đây...
Vô cùng cảm phục các anh vì dám ...liều và sự hiểu biết về steroids, em thì giờ chưa biết, nhưng sớm muộn gì cũng nghiên cứu thôi, vợ con đuề huề rồi...:D

phòng tập Hùng ok đúng ko .. thấy bảo Thái tay 46cm à , ai có ảnh của Phú ko ? đợt vừa rồi thi hạng trên 90 í

chắc anh làm về điện lực....dây điện thừa cho hết vào người,nhìn thật là vãi cả cơ rồi mà còn siết gì nữa ko biết :whistle:

Ai đã từng luyện qua nội công của thiếu lâm đều làm được, nhưng cơ bắp mới đẹp chứ mạch máu nhìn không đẹp!
Các hạ post cái ảnh các hạ vận công cho nổi mạnh máu toàn thân cho tại hạ xem đc ko ạ?Tại hạ đã nghe ngài giới thiệu ngài giỏi võ,khí công thâm hậu và có năng khiếu đẩy tạ bậc nhất rồi nhưng tại hạ hy vọng yêu cầu này đc đáp ứng để học hỏi và khâm phục ngài hơn...

Ai đã từng luyện qua nội công của thiếu lâm đều làm được, nhưng cơ bắp mới đẹp chứ mạch máu nhìn không đẹp!
thử đi...chú là siêu nhân mà
thế chú biết thầy Kim vạn an phái không
thầy luyện nội công nhưng đâu được như chú