Tài liệu hướng dẫn cách tăng chiều cao (Dinh dưỡng, tập luyện, clip hướng dẫn)

ai đã tập theo cái này được 1 thời gian dài rồi thì chia sẻ cho người mới chút ít đi, có cải thiện nhiều ko

Mình tập PP này từ 26/2 rùi các bạn ak !! giờ tính ra cũng hơn 7 tháng 1 xíu rùi hihi !! kết quả là mọi người ai ai cũng bảo mình cao hơn ngày xưa . Chính xác hok rõ nhiu nhưng mình lên ít nhất cũng pải 2cm rùi hihi . Vậy nên thành ra mình cũng có động lực để quyết tâm duy trì thêm PP này lâu hơn

1m74 là hum đó đi chơi hội cả lũ zô đo thì mình cũng zô đo thui !! chúng nó chẳng ai tháo giày ra cả vì sợ bẩn =)) thành ra mình cũng đo lun :D !! chứ nếu hok đi gì cả thì mình chỉ ~1m7 thui !! nói chung là mình tập thấy có cao nên và đó là động lực để mình phấn đấu vậy thui hiii

vay a nam_pro tap tu luc bao nhieu tuoi ?va anh cao len dc bao nhieu cm trong 1 nam
a tập Phương pháp tăng chiều cao từ 26/2 em ak ! nay tính ra cũng hơn 7 tháng xiu rùi :D !! tập chưa nổi 1 năm thành ra a chưa có pít 1 năm a tăng dc nhiu cm nữa nhưng mà hiện tại thì a cao lên được thêm khoảng 2 tới ~3cm rùi :D

để mà nói đúng ra thì a lười uống sữa :D !! thỉnh thoảng a mí uống chứ hok uống đều đặn em ak !! a thix ăn phomai con bò cười thui hii !! + trong những bữa ăn hàng ngày của a lun có nhiều canxi rùi thành ra a hok chú trọng tới sữa lắm. mặc dù a cũng pít trong sữa có canxi hehe

Oài cần gì e !! em có thắc mắc gì cứ pmmm lên diễn đàn ae pít thì chỉ thui có gì đâu mà hehe

ui bao nhieu bai the thj tap lamsao . ma tai lieu do a in ra de tap ah
có gì nhiều đâu e !! chương trình cao cấp 10 động tác mà !! uhk nhà a có máy in thành ra tiệm cần gì là in ra thui mà giờ a có cần dùng tới nữa đâu !! a thuộc hết các bài tập rùi !! tập nhìu thành thói quen hok quên đc

a ak !! khoảng 100 cái trong 1 buổi tập thui !! tức là a lên khoảng 10 hiệp !! mỗi hiệp 10 cái thui !! a hok thix cố !! nếu a hít hết sức chắc đc 20-30 cái nhưng như vậy mệt !!! mình cần bền em ak