Quỳnh Kenzo và bộ ảnh mới nhất

thế là em gặp lại bác trên WTH , face của em chắc bác cũng biết vẫn là kaotayto đóa, theo em thì bác chơi thêm cái chân thì sẽ chuẩn hơn, vì chân nhỏ nên mặc quần bò hơi bị dúm ... còn phần trên thì ngon roài ......:D

đúng là phần trên có nét hơn phần dưới, nhưng e có cảm giác cái bụng nhiều mỡ thì phải mặc dù bụng đẹp đúng là phần trên có nét hơn phần dưới, nhưng e có cảm giác cái bụng nhiều mỡ thì phải mặc dù bụng đẹp đúng là phần trên có nét hơn phần dưới, nhưng e có cảm giác cái bụng nhiều mỡ thì phải mặc dù bụng đẹp mình thích tay nhất, nhìn tay quá đỉnh

ko dc rồi lee_nam87: dc rồi nghỉ tập còn tệ hại hơn nữa, được rồi ta lên ga phóng tới chứ phải ko nào

em nhìn thấy cả lông ... nè :ROFLMAO:, đẹp rồi, tay nét nữa thỳ ngon
soi vkl =)))))))))))))) :ROFLMAO:
v-cut tròn lạ lạ, xô với vai yếu, chân nên to thêm như lời anh Kaotayto :)), còn đâu thì đẹp vluz rồi,ối hotboy giờ toàn da bọc xương thế mà nhờ cái mặt mà vẫn đc danh hiệu, đã hot boy là phải ngon từ đầu đến chân, :finger:

các ảnh này chỏ được nhà báo PTS qa màu chứ không đụng chạm gì đến cơ thể.ảnh gốc.các bạn cùng xem và ủng hộ nhé.các bạn có thể truy cập theo link để cùng đọc bài báo mới này :love:
tks mọi người đã xem. :D
đẹp :)

chế độ dinh dưỡng của mình nhẹ nhàng lắm bạn ạ.ăn uống bt và các bữa phụ chỉ có uống sữa hộp mà thôi.hihi.cái chính là tập :D