Quỳnh Kenzo và bộ ảnh mới nhất

nhìn mà ngưỡng mộ aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, a share chút exp các bài tập đc không ạ...hihi

body như ông này thì ra biển phù hợp đó. Đi cùng mấy em ăn mặc bikini sexy nữa thì tuyệt vời luôn. Chụp thêm vài kiểu ảnh làm album ròi post lên forum này là được nhât

các ảnh này chỏ được nhà báo PTS qa màu chứ không đụng chạm gì đến cơ thể.ảnh gốc.các bạn cùng xem và ủng hộ nhé.các bạn có thể truy cập theo link để cùng đọc bài báo mới này :love:
tks mọi người đã xem. :D
đại ca ơi làm ơn cho em hỏi tập bài nào để cho có đường cong như ở cạp quần như của anh ạ
làm ơn giúp em với cám ơn anh

FascistKid

Trial Admin
Ban Quản Trị
như này bác còn chê nữa thỳ cũng chịu bác hẳn, em cũng muốn kinh như thế lắm :ROFLMAO:
:oops: còn điểm yếu thì tất nhiên còn phải chê, như a thì thấy cậu này có cái khuyết điểm là khung vai quá nhó, nên tỉ lệ vai - eo ko cao, cơ vậy là dày đấy, mà mặc áo vào nhìn mỏng dính, khổ cái xương thì ko sửa được rồi

QuynhKenzo tập được bao lâu rồi 5 tuần chưa thấy gì cả cố gắng nhìu hơn nữa
Mình cũng vậy:mad:

Bác này có cơ địa phá giống mình , nhất là cái bụng , hông cao , khiến cho mở tập trung 2 bên hông nhiều bác này chắc tập bụng rất vất vã mới ra vậy , vì hông cao , tập rất khó so với cơ đia bình thương , vì mình có cơ địa như vậy nên mình biết ^^

Mình nói bác quynhkenzo kìa , cơ địa kibixp88 bụng bạn như vậy tậm chừng 6 tháng là ra nét thui , ý mình nói người có cơ địa hông cao , thường là những nguwofi chân dài , lượng mở trử 2 bên hông khá cao , giống như bác quynhkenzo đấy

Mình nói bác quynhkenzo kìa , cơ địa kibixp88 bụng bạn như vậy tậm chừng 6 tháng là ra nét thui , ý mình nói người có cơ địa hông cao , thường là những nguwofi chân dài , lượng mở trử 2 bên hông khá cao , giống như bác quynhkenzo đấy
phải mất 6 thang cơ àh, lâu kinh khung mình định cố gắng trong 3 thang:D, cảm ơn bạn đã động viên! huuuuhjjjj!

body chuẩn..nhưng anh nên mặc cái quần cao lên xíu.....mặc trễ quá nhìn cái cục dưới cùng như cục mỡ...mà cũng hơi là phản cảm.....(sorry chủ thớt nha...những gì e suy nghỉ thôi)