Lời giới thiệu về box Kĩ Thuật Bài Tập

8 tháng đầu chỉ squats, Bench Press thì sợ bị tạ đè :cry: , nay nhờ người chỉ đạo kỹ thuật nên đã có thể chơi được bộ 3 quyền lực :X3:

A cho e hỏi chút. Trong khi tập và sau khi tập một lúc thì người e nói chung nhìn cũng bắt mắt. Nhưng tới sáng ngủ dậy thì cũng như không, cơ có phát triển thêm nhưng ko nhiều. E tập được 3 năm sau đó vì công việc phải nghỉ 7 năm. Giờ mới tập lại được 3 tháng. ( Lịch tập của e là 6 buổi/ tuần, mỗi buổi một nhóm cơ, 50-60 phút/ buổi, tập nặng).

A cho e hỏi chút. Trong khi tập và sau khi tập một lúc thì người e nói chung nhìn cũng bắt mắt. Nhưng tới sáng ngủ dậy thì cũng như không, cơ có phát triển thêm nhưng ko nhiều. E tập được 3 năm sau đó vì công việc phải nghỉ 7 năm. Giờ mới tập lại được 3 tháng. ( Lịch tập của e là 6 buổi/ tuần, mỗi buổi một nhóm cơ, 50-60 phút/ buổi, tập nặng).
tập 3 năm rồi cơ ah, thế mà có suy nghĩ như 1 thằng mới tập 3 ngày.

Khi tập máu dồn về cơ nên nó cương lên, nghỉ ngủ thì xong hết.

Tập có vài ngày mà đòi to ra thì cứ ngủ mơ tiếp dùm đi

Lần sửa cuối:
Xin lỗi bạn nha.
Mình vô diễn đàn để học hỏi lẫn nhau mong dc chia sẻ kinh nghiệm cùng anh em đam mê chứ ko để ăn thua hay gây sự bạn ah.
Khi tập xong nó cương và khi ngủ nghỉ nó hết, điều này con nít cũng biết chứ ko riêng gì bạn, quan trọng là khi nghỉ xong nó xuống bao nhiêu và còn bao nhiêu.
Tuy mình ko to nhưng thật sự bạn ăn dc mình hay ko cũng chưa chắc đâu bạn.
Đừng tỏ ra mình hay bạn ah.

Khi máu dồn về làm ní cương lên.....ha ha khoái cái vụ này nha, thỉnh thoảng cơ cờ hym cũng bị máu dồn đột xuất khi thấy girl đẹp.

Xin lỗi bạn nha.
Mình vô diễn đàn để học hỏi lẫn nhau mong dc chia sẻ kinh nghiệm cùng anh em đam mê chứ ko để ăn thua hay gây sự bạn ah.
Khi tập xong nó cương và khi ngủ nghỉ nó hết, điều này con nít cũng biết chứ ko riêng gì bạn, quan trọng là khi nghỉ xong nó xuống bao nhiêu và còn bao nhiêu.
Tuy mình ko to nhưng thật sự bạn ăn dc mình hay ko cũng chưa chắc đâu bạn.
Đừng tỏ ra mình hay bạn ah.
tỏ ra hay ? chỉ dùm tôi "hay" chỗ nào nhỉ :ROFLMAO:
Nếu có "cái tôi" to thế thì đừng lên diễn đàn hỏi làm gì. Người ta nói trúng tim đen đã quạu ngay rồi

Lần sửa cuối: