body anh mình các bạn nhận xét :D

Bạn trong ảnh thì chỉ ở mức là có tập thể hình thôi. Nếu tập từ 3-5 năm thì thế này quá yếu rồi, không biết có tập đúng p2 ko mà đã đi hlv cho con người ta? :confused:

cơ nét nhưng mỏng , đùi thì vừa với thân nhưng mà cũng chưa nét lắm :D nói chung là mấy bác tập năm rưỡi 2 năm nhà mình còn bự chà bá hơn :D người mỡ màng dày hơn sẽ ngon hơn

Cơ địa zây nhưng bạn nào tập dưới 1 năm tập thường chắc cũng bằn cho hỏi HLV này tập thể hình đc bao lâu và làm sao cơ thể zây lại tự tin làm HLV và đã mở phòng tập hay là đang dậy học viên chạy xô bạn?

tập kiểu body hàn quốc như vầy gái mê lắm :ROFLMAO: các bạn tập thể hình để thi đấu hay cua gái, xác cmn định đi :ROFLMAO:
Quá mỏng thì gái mê = gì bác, chí ít cũng phải dày tí nữa để mặc đồ gái nó còn biết mình có cơ chứ. Không lẽ đi đâu ngoài đường cũng cởi trần show body :wtf:

SG lúc nào cũng nóng mặc áo ba lổ bth mà :)
Nói thật với bác em có thằng bạn tập 1 năm rưỡi và tướng nó bự hẳn ra(Nhưng bự mỡ, còn cơ thì không thấy đâu cả) mà suốt ngày đi đâu cũng mặc áo ba lỗ và áo thun bó sát <--- Cái này con gái ghét cực kì, còn bác nói mặc để kua gái thì em khuyên đừng bao giờ mặc mấy cái loại đó trước mặc con gái trừ khi bác đủ To Và Dày. Không tin bác về hỏi bọn Girl bạn bác xem có thích cái loại trai đi đâu suốt ngày mặc áo ba lô hay áo body tự cho mình có body đẹp không

Nói thật với bác em có thằng bạn tập 1 năm rưỡi và tướng nó bự hẳn ra(Nhưng bự mỡ, còn cơ thì không thấy đâu cả) mà suốt ngày đi đâu cũng mặc áo ba lỗ và áo thun bó sát <--- Cái này con gái ghét cực kì, còn bác nói mặc để kua gái thì em khuyên đừng bao giờ mặc mấy cái loại đó trước mặc con gái trừ khi bác đủ To Và Dày. Không tin bác về hỏi bọn Girl bạn bác xem có thích cái loại trai đi đâu suốt ngày mặc áo ba lô hay áo body tự cho mình có body đẹp không
:confused: thông minh tí đê lâu lâu mặc 1 lần, còn thằng bạn của bạn mỡ ko mà cứ khoe bị ghét là đúng rồi :ROFLMAO: còn hình của chủ thớt theo mình thì mặc áo ba lổ đủ ok rồi, tùy quan điểm của mỗi người thôi