Vài ảnh của Anh.Tuấn- Chủ phòng TH Thường Tín

cho e hỏi là ăn lòng trắng trứng như thế nào ạ, ăn chiên lên rùi hả a, hihi e ko biết xin chỉ giáo

Vật tay dùng cơ sô nhiều, sau đó là cơ vai, khi sắp bị hạ thì tay trước(fore arm) dùng nhiều. Các pro thể hình vật tay thì vô đối nhưng hạng cân khủng, chứ thường dân thể hình fore arm yếu bỏ xừ, bắp chuối cũng thế, còn bảo làm này làm kia ko tập thể hình thì chỉ gọi là khỏe thôi, tập thể hình đúng cách đố thằng nào vật tay thắng được :D

Còn 1 vài hiểu lầm nữa khi tập thể hình là tập chỗ nào to chỗ nấy, và khi tăng cân là toàn tăng mỡ, thực ra tập luyện kích thích cơ bắp nên to lên khi được cung cấp dinh dưỡng, tiêm thuốc cũng to, tập gánh tạ cho chân vì dùng sức mạnh toàn thân kích thích hóc môn tăng trưởng thì toàn bộ cơ bắp cũng to theo, tập stronglift thậm chí còn nhiều cơ hơn tập thể hình, các strongest man in the world nhiều cơ hởn cả pro thể hình với cân nặng khủng khiếp. 2 là cơ bắp chỉ thịt thì cơ bắp do tập luyện thường xốp vì sợi cơ to lên, còn cơ bắp tự nhiên rất rắn vì sợi cơ nhiều, khi béo lên thì cơ thể cũng tự tăng cơ bắp vì 2 nguyên nhân 1 là quá trình đồng hóa xảy ra, trao đổi chất chậm hơn buộc cơ thể phải tích thêm cơ bắp với năng lượng (mỡ) => tạng béo tạng cơ có nhiều cơ hơn tạng gầy, 2 là trọng lượng cơ thể lớn thì cơ bắp vô tình phải khỏe lên, trừ béo phì ngồi 1 chỗ. Vì thế không hẳn cứ tập nặng hơn có nhiều cơ bắp hơn, và cơ bắp với sức mạnh mang tính tương đối, ko hoàn toàn cơ to hơn là khỏe hơn. Vì có nhiều người quan trọng hóa tập luyện mà quên ngủ nhiều, ngủ quan trọng hơn cả ăn với tập, ngủ nhiều hóc môn tăng trưởng nhiều và cơ bắp tự lên nhiều, và nữa là cứ thấy người khác to con hơn là chê mỡ :D.

ăn cả quả tốt nhất, trứng vịt còn tốt hơn trứng gà, gà công nghiệp an toàn hơn gà thả rông và nhiều khoáng chất hơn :D

Anh ăn nhiều lòng trắng trứng nó mới lên cơ ngực thế đấy. Thử ăn xem + thêm phương pháp đẩy ngực như giáo án trong WTH là em có được vậy thôi. thường thì a làm món gì ăn

Anh ăn nhiều lòng trắng trứng nó mới lên cơ ngực thế đấy. Thử ăn xem + thêm phương pháp đẩy ngực như giáo án trong WTH là em có được vậy thôi.

anh cho em hỏi : lòng trắng ăn nhìu chỉ lên cơ thui chứ ko béo lên đc phải ko anh , mình vẫn có thể ăn lòng trắng nhìu để thay cơm mà ko có vấn đề ji đúng ko

anh cho em hỏi : lòng trắng ăn nhìu chỉ lên cơ thui chứ ko béo lên đc phải ko anh , mình vẫn có thể ăn lòng trắng nhìu để thay cơm mà ko có vấn đề ji đúng ko
Cơm là cơm, lòng trắng là lòng trắng, lòng trắng thì tốt nhưng ko bao giờ có thể thay thế đc cơm nhé, ăn lòng trắng thay cơm là ko thể. Nếu bạn gầy thì cứ chơi cả đỏ cả trắng cho mình :LOL:

e xin phép vào tận đây tặng bác Tuấn cái hình nì, bọn e sẽ sắp xếp 1 chuyến thăm Thường Tín sớm hế hế.... cảm ơn anh đã đến và giao lưu vs các anh chị em hôm qua...

nhưng bụng kém em em zai ạ... :) cố bơm ngực lên nhá. Thi xong tập chăm chỉ cho gái miền Tây lắc hết mắt mũi e nhá :)

chủ thớt xấu zai, tặng cho cái hình ko lại kém miếng khó chịu nhóe
trắng gì mà sáng thế hế hế hế

ps: khuyên can theo con mắt của em
giảm ngay các bài ngực ko thì ko vừa áo nào hết đâu
tập thêm bắp chuối đê, chân hơi bé so vs người
ngủ đủ. ko làm việc quá sức :D

hiiiiiiiiiiiiiii chủ thớt là người thường tín (hà tây cũ) ah?
mãi ko thấy hắn ngoi lên giả nhời, mình lanh chanh trả lời giùm : Đúng xế nhé

người chủ thớt nhìn chuẩn quá , tập bao lâu rùi? cho mình cọ sát chúc nha (mình cũng là người thương tín) giờ
Xin thông báo, body bạn đẹp hơn chủ thớt. Bạn chỉ ko... trắng bằng thôi :)
Còn vấn đề cọ xát đc hay ko mời ngocphan_269 vào đối chất :)