Đây là kết quả luyện tập 3 năm của em :D:D

bạn hơi thiếu cái cầu vai !! mà cuting dy co đẹp !! ráng 2 3 tháng chứ mấy !! miếng nào ra miếng dấy :)

mình đang tích cực tập cầu vai.... mà cuting là gì vậy bạn ? có bài viết nào cụ thể ko ? cho mình xin link.... từ trước đến giờ cứ tập là tập ko có nghiên cứu giáo án gì hết :p
Siết em, khi cơ đã dầy. Bulk đến ngưỡng dầy rồi ta tiến hành siết. Hạn chế tinh bột, đường, mặn, mỡ. Càng ăn nhạt càng tốt...(y)

cuting là siết cơ á !! ăn ít @@ !! thực dơn bỏ tinh bột @@ !!.... fee lắm á
Siết em, khi cơ đã dầy. Bulk đến ngưỡng dầy rồi ta tiến hành siết. Hạn chế tinh bột, đường, mặn, mỡ. Càng ăn nhạt càng tốt...(y)
vậy chắc giờ em toàn ăn thức ăn thôi..... hạn chế tinh bột.... siết là mình tập nhẹ nhưng nhiều phải ko ta (n)

em bỏ tập 5 ngày nay không biết khi tập lại thì thế nào vậy anh /chị? bt em tập đều thì lên tạ 2 bên 20k là 40k cho bài tập ngực nghề nằm ngang và dốc

có khi nào em phải tập lại 10kg kog ta? mấy hôm nay bận quá không tập thấy khó chịu và bứt rứt trong người lắm

có khi nào em phải tập lại 10kg kog ta? mấy hôm nay bận quá không tập thấy khó chịu và bứt rứt trong người lắm
tập nhẹ lại cho cơ giãn lại đi em..... cố gắng siêng năng đi tập chút.... 1 tuần nghỉ khoảng 2 ngày là ok.... tập theo sở thích của mình chứ đừng thấy người ta tập năng rồi mình muốn ăn thua... thế là ko tốt :D

tập nhẹ lại cho cơ giãn lại đi em..... cố gắng siêng năng đi tập chút.... 1 tuần nghỉ khoảng 2 ngày là ok.... tập theo sở thích của mình chứ đừng thấy người ta tập năng rồi mình muốn ăn thua... thế là ko tốt :D
thanks anh. em đang tập ngực là chủ yếu, rãnh qua tập vai theo hướng dẫn của HLV. nghỉ 1 tuần rồi hôm nay mới tập tại. bữa trước tập đều lên tạ 20k nghế nằm và dốc thấy tê và nặng. vậy mà nghỉ 1 tuần vào chơi luôn 20kg mà thấy nó nhẹ hều, chả hĩu em bị sao nữa, HLV nói nếu thấy nhẹ thì cứ tăng lên. hj

thanks anh. em đang tập ngực là chủ yếu, rãnh qua tập vai theo hướng dẫn của HLV. nghỉ 1 tuần rồi hôm nay mới tập tại. bữa trước tập đều lên tạ 20k nghế nằm và dốc thấy tê và nặng. vậy mà nghỉ 1 tuần vào chơi luôn 20kg mà thấy nó nhẹ hều, chả hĩu em bị sao nữa, HLV nói nếu thấy nhẹ thì cứ tăng lên. hj
um..... hình như anh 21 tuổi rồi hả...... em mới 18 thôi :D:D..... anh tham gia thể hình lâu chưa ????

em xem lai phuong phap tap di,tap nhe nhieu hiep de tang can hon,tap nang len co nhung xuong can do,gio tap len can roi hay siet co e a,day la cach len can cua a e thu xem
Dạ em cảm ơn :D:D
thật lòng từ trước đến giờ em ko chú ý đến giao án..... cứ chỉ biết tập.... chả biết siết... chả biết bulk... chả biết gì hết .... bữa giờ em đang nghiên cứu trang web này :sneaky: