Đây là kết quả luyện tập 3 năm của em :D:D

NHÌN ANH CŨNG TO CON THẾ MÀ NẶNG CÓ 56 KG SAO ??? NHƯ VẬY THÌ ANH CỨ ĂN ĂN ĂN KHỎI PHẢI KIÊNG CỬ GÌ HẾT
chụp hình nhìn đô con. người khác nhìn sao chứ, chứ mình tự nhìn mình thấy ốm nhom à. giờ vẫn 58kg. mấy người quen nói mình dạo này đô thế? mà mình có thấy đô gì đâu, hjx

Good job, cơ mà bụng hơi yếu bạn à, cày thêm bụng đi cho nó đẹp, ngực thì dày rồi, chẳng bù cho mình ngực tập nhẹ mãi ko lên, chơi nặng vẫn chưa thấy tiến triển gì nhiều :confused:

hocbanglaixe anh có gắng ăn nhiều ngủ nghỉ hợp lý.... và rèn luyện điều độ là lên cân thôi đó mà.....
dồng ý! cảm ơn bạn đã giúp đỡ. mình mới tập đc 1 tháng nhưng người nhà và mấy người ở phòng tập nói mình lên nhanh quá. nhanh thấy rõ lun. để rãnh bữa nào up hình lên. nguyên 1 tháng chỉ tập ngực không. ăn ún bình thường, thậm chỉ bó bữa liên tục. chưa dùng bất cứ thuốc hỗ trợ nào, hay thực phẩm chức năng ( đang tính dùng ). ít uống sữa chỉ 1 ngày 2 bữa cơm ( đặc biệt không ăn sáng bao giờ vì cái tội ngủ dậy trễ quên ăn ) mà thấy mấy người trong nhà với mấy người tập cùng hỏi mình tập gì mà lên nhanh vậy? không biết trả lời sao luôn" nói chỉ tập có 2 bài ngực. nghế nằm ngang và dốc "

dồng ý! cảm ơn bạn đã giúp đỡ. mình mới tập đc 1 tháng nhưng người nhà và mấy người ở phòng tập nói mình lên nhanh quá. nhanh thấy rõ lun. để rãnh bữa nào up hình lên. nguyên 1 tháng chỉ tập ngực không. ăn ún bình thường, thậm chỉ bó bữa liên tục. chưa dùng bất cứ thuốc hỗ trợ nào, hay thực phẩm chức năng ( đang tính dùng ). ít uống sữa chỉ 1 ngày 2 bữa cơm ( đặc biệt không ăn sáng bao giờ vì cái tội ngủ dậy trễ quên ăn ) mà thấy mấy người trong nhà với mấy người tập cùng hỏi mình tập gì mà lên nhanh vậy? không biết trả lời sao luôn" nói chỉ tập có 2 bài ngực. nghế nằm ngang và dốc "
anh tập thêm vài nhóm cơ nữa đi.... cứ tập thế nguy cơ chai ngực đấy..... tập tay cơ trước cơ sau + vai trước vai sau nữa....... nếu ngực anh đã dầy thì có thể kéo xô hoặc tập cầu vai....... nếu TPCN có điều kiện anh cứ xài ko có gì phải sợ.....