Đến hẹn lại lên, làm 1 tấm trước khi siết...

a quan oi . bung e cung con mo lam . a chi e cach tap bung di . ngay nao cung tap hay sao a . nam nay a khong tham gia voi a bac ha a
co bung minh co 3 nhom co , bung tren , bung duoi , lien suong . em chia ra 2 ngay 1 nhom co bung . vi du thu 2 va thu 5 bung tren . t3va t6 bung duoi , t4 va t7 lien suong .

co bung minh co 3 nhom co , bung tren , bung duoi , lien suong . em chia ra 2 ngay 1 nhom co bung . vi du thu 2 va thu 5 bung tren . t3va t6 bung duoi , t4 va t7 lien suong .
e cam on a nhieu nha . e moi mua dc it whey den . nhung ko biet co phai ko nua a oi . bua nao e xuong phong a tap 1 bua nha . a coi thu co phai whey den ko nha a .

Lê Trung Chính

Tư Vấn Dinh Dưỡng - Tập Luyện
Ban Quản Trị
neu anh xinh ma ong tuan ko cho , thi chac cung phai ra giai nay , ma dot nay co ga chac anh cung danh 65 de chua bi cho nam co dien luon . con neu ong tuon co thi ..... nghi ...hi..hi:)
Thì a ra clb khỏi siết kiêng tí cho ráo ráo đánh 80 luôn chứ xuống 65 mất hết cơ ah.

:) hi... hi.. dung xuong 65 mat het co bap . nhung tap hinh benh duoi anh siet nam 2012 luc con 68 kg khi xuong 65 mat het :( . nam 2012 luc chua siet anh co 73 hkg .
A cơ vẫn khô quá A ạ - A xiết hết cỡ VN chắc ko ai khô hơn A đâu vì giải vừa rồi ở Hải Phòng A là ng khô nhất trong tất cả các hạng cân A Quận ạ :D

A Quan oi - dan dui A cai thien chua - dan tren ngon qua roi siet con xe hon ca A Thong nua :D dan dui A ma ngon thi dep chuan luon co dieu hang 65kg thi HCV da dc sap san rui ^^
anh cung dang tap , dang cai thien dan dan . cung can co thoi gian , voi lai anh cung moi buot vao lang the hinh vao dau nam 2008 . con phai co rang nhieu hi...hi...:) . anh thay phpm nguoi cua em nhu vay cung chuan roi , dot nay giai to chuc o nha trang em co ra do choi ko .

A Quan oi - dan dui A cai thien chua - dan tren ngon qua roi siet con xe hon ca A Thong nua :D dan dui A ma ngon thi dep chuan luon co dieu hang 65kg thi HCV da dc sap san rui ^^
noi chung dieu do la duong nhien roi , thu hai nua la ko bao gio mot van dong vien o tinh ma danh rot duoc van dong vien quoc gia dau em . tru khi em dep hon hang thi moi co the .:):) noi tom lai minh luyen tap de co suc khoe va than hinh can doi la ok roi .

noi chung dieu do la duong nhien roi , thu hai nua la ko bao gio mot van dong vien o tinh ma danh rot duoc van dong vien quoc gia dau em . tru khi em dep hon hang thi moi co the .:):) noi tom lai minh luyen tap de co suc khoe va than hinh can doi la ok roi .
anh vanquan có facebook hay gì không ạ? em muốn hỏi anh về cách xiết, thực đơn khi xiết, cách tập khi xiết

Anh anh quan và anh trungchinh8x ơi các anh có thể chia sẻ cho em chút về phương pháp siết của các anh được không ạ. Ví dụ như cardio bao lâu,HIIT hay Slow Cardio, kết hợp tập tạ như thế nào...? em cảm ơn các anh

Lê Trung Chính

Tư Vấn Dinh Dưỡng - Tập Luyện
Ban Quản Trị
Anh anh quan và anh trungchinh8x ơi các anh có thể chia sẻ cho em chút về phương pháp siết của các anh được không ạ. Ví dụ như cardio bao lâu,HIIT hay Slow Cardio, kết hợp tập tạ như thế nào...? em cảm ơn các anh
Siết cơ, hay giảm cân gì thì cũng dựa trên nguyên tắc cơ bản là cắt giảm calo thôi em, trc thì a ko có cardio, giờ mới thử. Tùy vào năng lượng mình nạp vào nhiều hay ít mà có nên kết hợp vs cardio hay ko. Còn tập thì vẫn như bình thường. ko nên tập theo kiểu tập nhẹ mà nhiều lần.

Siết cơ, hay giảm cân gì thì cũng dựa trên nguyên tắc cơ bản là cắt giảm calo thôi em, trc thì a ko có cardio, giờ mới thử. Tùy vào năng lượng mình nạp vào nhiều hay ít mà có nên kết hợp vs cardio hay ko. Còn tập thì vẫn như bình thường. ko nên tập theo kiểu tập nhẹ mà nhiều lần.
a chinh oi . a show toan bo co the di a . tay chan bung luon a . hang dep thi cho a e chiem nguong va dong luc chu a (y)