Tổng Hợp các bài tập của BodyBeach theo yêu cầu

Mà thiết nghĩ bác nào úp mấy cái này...
Đã stick lên đầu cho mems down thì k kể mem mới hay mem cũ... ng nào bik rồi thì k nói... chứ ng mới thì ai bik ra sao...
nên nói nội dung từng cái tốt về cái gì...
cũng như cần dụng cụ gì....hoặc có link video trailer ...
chứ up lên chục cái chả bik chọn cái nào mà lần....
:(:(:(

cảm ơn tinh thần vì mọi người của anh gấu và anh giang,mọi người cho mình hỏi có ai trong diễn đàn đã down được hết các bộ về chưa,mình đang cần mấy bộ của anh giang mà link hỏng hết rồi,mình có tk vip 4share ai có điều kiện up lại thì nhắn vào mail cho mình nhé,mình sẽ đưa tk để up cho nhanh,rồi chia sẻ lại cho mọi người,mấy cái này người mới như mình cần lắm.mail của mình là [email protected]

Lần sửa cuối:
Bác nào giúp e với ah, e theo hết bộ insanity rùi nhưng mà mất 3 tháng vì hết tháng đầu vs được nửa tháng thứ 2 e phải đi ăn cưới mấy ông anh ở xa nên e tập lại tháng 2, e giảm từ 67kg xuống còn 61kg (mấy cái đám cưới xong là e tăng cân nên lại phải giảm lại :(( ), h đang phân vân k biết nên tập lại bộ insanity hay tập bộ asylum tại xem quảng cáo thấy bộ này có dụng cụ có vẻ phức tạp. E cảm ơn các bác

Bác nào giúp e với ah, e theo hết bộ insanity rùi nhưng mà mất 3 tháng vì hết tháng đầu vs được nửa tháng thứ 2 e phải đi ăn cưới mấy ông anh ở xa nên e tập lại tháng 2, e giảm từ 67kg xuống còn 61kg (mấy cái đám cưới xong là e tăng cân nên lại phải giảm lại :(( ), h đang phân vân k biết nên tập lại bộ insanity hay tập bộ asylum tại xem quảng cáo thấy bộ này có dụng cụ có vẻ phức tạp. E cảm ơn các bác
bạn đã theo INSANITY thì cứ tập nó tiếp cũng đc, Asylum là bài dành cho ng ít thời gian hơn, và cần đến dụng cụ nhiều

Anh cho em hỏi cái link P90x - 03 Sholder_arm s e down k được , mấy link kia bình thường có link này down k được , nhờ a xem lại giùm em

Các bài của Giang Lê vào thì em thấy hết down được. Chắc Fshare nó hay xóa file. Còn của bác Gấu thì còn down được vô tư. Riêng bản PX90 với HipHop Abs thì nó hơi mờ, chắc chất lượng hơi kém.
Nhân đây có bạn nào còn thì mong các bác vào up lại cho anh em cùng down cho vui. Công đức vô lượng. Xin lỗi các bác vì em đào mộ ạ :)))

Các bản DVD tập thể hình này có bộ nào mới hơn không ạ ^^!
Mới nhất thì có bộ 22 minute hard corp của bác Tony

Các bài của Giang Lê vào thì em thấy hết down được. Chắc Fshare nó hay xóa file. Còn của bác Gấu thì còn down được vô tư. Riêng bản PX90 với HipHop Abs thì nó hơi mờ, chắc chất lượng hơi kém.
Nhân đây có bạn nào còn thì mong các bác vào up lại cho anh em cùng down cho vui. Công đức vô lượng. Xin lỗi các bác vì em đào mộ ạ :)))
Cứ up lên được 1 thời gian thì bị xoá, tốt nhất là bạn down file torrent về mà kéo
Cho e hỏi có bộ nào Yoga tại nhà có thể tập tập dùng giản cơ mỗi ngày ko?
Của beach body mới nhất là Piyo nhé

Hip Hop Abs Level 2
Download tại đây: Fshare - Hip Hop ABS Level2

Có ai có tài khoản lưu trữ VIP nào không nhỉ? Mình có mấy bộ của BeachBody, nhưng cứ up được 1 thời gian thì bị xóa :confused: Nếu ai tin tưởng mình thì có thể Inbox tài khoản cho mình, mình sẽ up lên :cat:
Mình có các bộ: Turbo Jam (mấy loại liền), Turbo Fire, PIYO, Hip Hop Abs Level 1,2, Insanity, T25, CIZE (bộ mới nhất của Shaun T), Brazil Butt Lift Deluxe... còn mấy bộ nữa không nhớ hết

có thể đăng link của Les mills combat lại giúp em được không ạ?
đang định tập mà kiếm mòn kiếm mỏi không ra ^o^ cảm ơn mấy anh nhiều :)))