OFF HÀ NỘI NÁO LOẠN BỂ SAO MAI =))) 19-5-2013

Đại ca Xuân Đỉnh?! 281 Đội Cấn anh ơi. Anh lặn lâu quá, chìm trong việc nhà và gia đình akakakkaa
Hoang quốc Việt hay Xuân Đỉnh hả anh???

Mình vẫn lên xem đều ít commen thôi trông 2 con ai chả bận mà thế mấy giờ các boss ra tập vậy để lên chiêm ngưỡng
2-5h chiều a thu xếp lên đc lúc nào thì ra 1 xíu anh oi !

Phải chăng thành công hay thất bại chỉ khẳng định đc o cuối con đường? Neu bi thay ra o phut 89 co lẽ Roben se la...phế nhân nhung chi 1ph sau a trở thành thánh nhân !!
Móa sau cuộc đấu Roben em tôi khóc như mưa, dốc sức bao năm cống hiến giờ mới đạt đc, vậy là em tôi đã mãn nguyện rồi. :)

Ặc! Bót thì đúng hơn. Anh đi nhá. 2h bọn em bắt đầu đi, tầm 2h30 chiều có mặt tại phòng anh ạ. chắc 3h00 mới tập. :) Anh đi nhá, đưa 2 lực sĩ tí hon đi nữa. :ROFLMAO:
Chài mình đi xem để lấy tinh thần tập lại sau 3 năm nghỉ tập. Hôm nọ vô team Xạ hiếm đi dánh giả cầu lông huyện từ liêm team mình ẵm gần như toàn bộ giải nhất

Chài mình đi xem để lấy tinh thần tập lại sau 3 năm nghỉ tập. Hôm nọ vô team Xạ hiếm đi dánh giả cầu lông huyện từ liêm team mình ẵm gần như toàn bộ giải nhất
Ặc! Cả mấy ngày đấu có mấy giải mà Xuân đỉnh ăn hết là sao?> Phải chăng có tiêu cực ở đây. Em phải kiện lên thành Phố. :ROFLMAO:

Sáng thứ 6 ở nhà thi đấu huyện từ liêm ý hê hê đừng kiên nha
:ROFLMAO: Quả này em kiện lên Tổng?! :cautious:
Đường KM còn lắm gian truân? :mad:
Chiều nay 2h anh bắt đầu xuất phát nhá, khổ quá, phải vác tấm thân còm cõi này đi đua với mấy đứa bẻ gãy sừng trâu :D
Ok anh em cũng chuẩn bị đi. :)
bố cháu sinh năm bao nhiêu thế o_O
Ăn thua đây...:hungover: