1 Tuần Siết Cơ

Sau 1 tuần đi bơi cùng anh em trên Sao mai về, nhìn ảnh up lên mà chán quá, người bệu, cơ chả thấy đâu. Nên quết tâm lần sau đi bơi thân hình gọn gàng. 1 tuần trời, dạy buổi sáng sớm chạy bộ ra phòng tập siết và siết. Thành quả là mình đã giảm đc 2 cân trong 1 tuần. Ngày uống có 3 cốc nước. :D vậy mà tập mồ hôi ra như tắm. Dự là sẽ siết 1 tháng nữa. Chủ nhật vừa rồi làm vài kiểu ảnh. các bạn xem có khác lúc đi bơi không nhé. Girl1986, Người Hà Nội, Tukaiser, @MrZat, annhan9, xaydung.e.vo, voikcoi, NetBody, thanhviettri, bebinbobo
1. Nghiêng bên trái nè: :D

Nghẹo bên phải :D

Tập pose. :D chả ra cái dáng gì.

Không like là ăn chưởng Ka Mê Jô Kô :D :D

Ối dời trò tự Pr mình của anh bạn gán mình lên poster. E thi thì đc giải nhì thôi. Nó giải nhất rồi. :D :D
từ khi xem cái clip " chuyện đó đâu ngờ " gì gì đó em hơi dị ứng với bạn ấy @[email protected]
giao lưu là chính thôi anh. tham gia sẽ tìm đc những người bạn cùng đam mê thực sự

từ khi xem cái clip " chuyện đó đâu ngờ " gì gì đó em hơi dị ứng với bạn ấy @[email protected]
giao lưu là chính thôi anh. tham gia sẽ tìm đc những người bạn cùng đam mê thực sự
Phải cho thằng Mr Zat làm đối thủ của nó mới được. Thằng Zat ăn đứt nó là cái chắc rồi. :D:D

Phải cho thằng Mr Zat làm đối thủ của nó mới được. Thằng Zat ăn đứt nó là cái chắc rồi. :D:D
CLIP nào sao E ko biết - E h ko thi cử j nhé - ko xuất đầu lộ diện trừ ở đấy vs các AE thôi - vẫn đnag làm việc h mới thò mặt vào web dc đây này - E tập cho dày nữa khaongr 1 tháng nữa siết - A Phan siết sớm quá :D nhưng troogn ngon hơn :D

nó giờ hơi mỡ. quan trọng là nó cũng ko có hứng thú :))
còn cái anh bạn kia thì em đâu có rén bạn í. Anh ko tin tưởng người nhà sao :))
Oh. Chú hôm đi bơi bụng ok nhất hội. khả năng đánh bại được đấy, nhưng mà nó vừa đá bóng vừa thổi còi thì thắng nàm sao. :D :D
Đang nói đến thằng nào thế A - phải chăng là :D

Anh ơi cho em hỏi chút là trong thời gian siết này chế độ ăn uống của anh như thế nào vậy ạ ?

CLIP nào sao E ko biết - E h ko thi cử j nhé - ko xuất đầu lộ diện trừ ở đấy vs các AE thôi - vẫn đnag làm việc h mới thò mặt vào web dc đây này - E tập cho dày nữa khaongr 1 tháng nữa siết - A Phan siết sớm quá :D nhưng troogn ngon hơn :D
À có cuôc thi Mr 6pack. Anh bảo mày đi thi tranh giải với Quỳnh zê zô. Về độ đẹp trai mày ăn đứt rồi. về body :D Siết tý nữa là giật giải được.

ớ. hóa ra cũng 6 múi cơ à. e nghe có đứa đồn e chỉ tập mỗi ngực thôi cơ mà (y)
Sắp 8 múi đến nơi rồi. :D.

Body a phan đẹp miễn chê, nêu a k chê, e xin phép gọi a là "anh phan siêu vòng 1", nổi tiếng k kém "cô kim siêu vòng 3" đâu nhá :D
Mày PR anh kinh quá. Thanks :D

V1 của anh thật vãi chưởng, là niềm mơ ước của các hoa hậu, á hậu, hot girl của VN :D
Mày nói thế a đi chuyển giới bây h. :D :D

bác này ko tập chân à :cautious:
Có chứ. Chân phải lên gân nó mới to. Hôm nào chụp chân sẽ up lên.