Truyền thống Hội giảm cân 1 lần và mãi mãi

Tuần nì tập 4 ngày. Nói tập cho sang chứ quào như mèo rồi về. Tin vui là đỡ choáng rồi. Sao lúc đi shopping mình lựa đồ ko sao, còn lại đi đâu cũng ẹo ẹo hết.
Diet: Ko
Tập: Dở
Da: Xấu
Sức khỏe: Tệ rơi lệ
------> Giải pháp: Tuần sau gym 4ngày 2h/ buổi, sauna 2 lần 30´, điệu lồng lộn lên, ko ăn uống sau 7pm. Chỗ này thành nhật ký cá nhân lun rồi. )))))))))))))))))

CAUTION: ĐỪNG SHOPPING NỮA. ĐỒ 2 NĂM TRƯỚC MỚI IN VẪN CHƯA MẶC VỪA.

UPDATE 2/1/2018: Vẫn shopping đều nhưng đã bớt lì để lựa đồ hợp hơn với dáng e.

*** 1 SỐ MỤC TIÊU PHẢI LÀM TRONG 2018 ***
_ Ko ăn vô độ.
_Ko chặn số vô cớ, biến thái thì chặn thoải mái/ Ko ủ dột & sắc mặt căng thẳng/ Ko khó tính với bản thân, người lạ cứ khó đều/ Ko nghỉ gym mà chỉ chuyển từ center này đến center #

Phải làm: Chăm sóc bản thân thật tốt&đẹp/ Chụp hình nhiều hơn/ Thả thính nhiều hơn/ Mong được đi du lịch với Mr Right ^^.

Lần sửa cuối:
1m62. 60kg. 45t
Lội vô đây kiếm chút động lực. Ì ạch mãi cái cân vẫn đứng nguyên tại chỗ. Chắc do ăn uống.
Sáng: 1 cà phê sữa
1 bánh pateso
Trưa: 1/2 chén cơm canh rau nấu tôm
Tối: 1/2 chén cơm bò nướng, bông cải nướng, 1/2 ly bơ xay ( công nhận ăn nhiều thiệt)
Hôm nay burn được 500calories.

Chế độ mới, bây giờ mình đi ăn ngoài hoặc phá luật diet, là mình sẽ quy từ tiền ra áo đầm.

* Tuần 1*
- 2 trà sữa Maku dở thậm tệ hại + 1 Hủ tiếu mì khô thập cẩm==> 98k= 2 cái áo đầm xuất khẩu MadeInVietnam.
- 2 trà sữa Maku dở tệ + 1 bún bò giò heo homemade + 2 bánh tráng trộn + 2 sữa chua có vẻ healthy ==> 111k= 3 quần Jeans MIVN.
- 1 đĩa cơm homemade + 1 trà dưa lưới dưa hấu + 1 phần cháo ếch to + 1 chai mủ trôm + 1 trà sữa sâm dứa==> 149k= 5 áo kiểu đủ loại MIVN.

Lần sửa cuối:
STOP SHOPPING. STOP SHOPPING. STOP SHOPPING!!!!!! ALERT!!!!!!! STOP SHOPPING.

Mình đang buồn lắm. Nghĩ nếu ko có gym chắc buồn hơn nữa. Mình mua tổng cộng mấy chục cái đầm rồi, toàn size nhỏ. Tới mùng 1 Tết chắc sắm đủ 100 cái đầm. Thiệt, ko biết dừng ntn lun.
Đang cảm thấy bùn lắm, tối mai đi lựa đầm chắc sẽ vui hơn. Nói chung là, mình vui mà, nên cứ tơiiiiiií lun đi.

Body + Da: So so. Dạo này ko đi chơi quá nên kém tươi. Chắc phải kiếm bồ ruột rồi. Haizzz, tới lúc cũng phải nói câu này sao: Ừ thì đang tuyển kép đó. First bf comes to my white list. I hope U will be the first&last. If not, # is on the way. Yes Im tired but never of me.

The dawn is coming. I will try to sleep n shop less. I promise to myself, shopping couldnt last. Lets try to find a better solution for U.

Lần sửa cuối:
Mình tham gia cùng với.
Mình là tuyết. 22 t
Cao 1.63cm, 54kg
Mình bắt đầu công cuộc giảm cân từ hum qua
Mình sẽ bót thực đơn lên.
Mn cho mình xin ý kiến nhé
Sáng:
1 quả cam
1 củ khoai lang
Trưa: 1 củ khoai
1 quả cam
Tối: chưa biết nhưng sẽ cố gắng ăn ít nhất có thể.

Mình tham gia cùng với.
Mình là tuyết. 22 t
Cao 1.63cm, 54kg
Mình bắt đầu công cuộc giảm cân từ hum qua
Mình sẽ bót thực đơn lên.
Mn cho mình xin ý kiến nhé
Sáng:
1 quả cam
1 củ khoai lang
Trưa: 1 củ khoai
1 quả cam
Tối: chưa biết nhưng sẽ cố gắng ăn ít nhất có thể.
ăn như vầy thì làm sao có sức ta

Gần 1 tuần đã trôi qua, mặc đồ thấy ngực nhỏ đi---> Ký ko giảm.
Đến lúc chuyển Gym Club, Yoga hay New Gym 50% off. Mình là vậy, luôn thay đổi như số kg của mình vậy.
-----> Hôm nay sauna hơi lâu nên mệt, Spinning ko nổi. Nhưng ko sauna là gục luôn. Nói chung là, số ký tăng nhưng body chắc hơn + 1 số người khen ốm đi, dù chỉ 1 mình em biết là e bị mập lên )))))))))))

@Tuyết: Chế độ ăn ngặt nghèo quá. E đang gấp hay sao?

***Update: Hôm nay tập khá khẩm đc chút. Còn sauna đc xíu nữa. Cố gắng luôn luôn, body mình lỏng lẻo dễ xuống cũng dễ lên, nếu tăng cơ lên đc gấp 2 thì quá tốt, bra size nếu từ 39-34 cũng có sao, mỡ lưng vốn dày nếu xuống hết thì ra ngực thật thôi. Ngày ti bé đi sẽ đến rùi, kệ nó lun. ***

Tập 2 tháng, giảm 6% mỡ, cơ ổn định, body lên cơ to to to...120-75-130.
Mỡ bụng, tay, đùi trong, xệ mông ko giảmmmm.

Lời chia tay gỹm cũ đã sắp đến rồi, cảm thấy hơi tiếc vì quản lý ở đó cũng tốt. Có thể a í ko rõ tình hình tại sao khách ngày càng giảm, nếu a hỏi thì mình sẽ trả lời.
2 gym nữa sắp mở gần nhà, mất 5´ đi bộ nhanh. Đó, ngành gym fitness cạnh tranh khốc liệt như vậy, nếu ko có chế độ chăm sóc khách tốt thì tiêu tùng. Tự nhiên thấy tội a chủ + quản lý gym cũ, ko quản lý được nhân viên. Mình cũng rảnh ghê nơi, đi lo cho người #.

Anyway, this topic is getting bored because I aint post some hot pics. Yah, I have plenty of cute face pics, but healthy body awwwn I aint there yet. Yo, missed Tuesday then I ride wit fat even 7 & 8 in this week.

Goddamn it, I must freaking leave yr old club wit my new hot curves. Goddamn it, mark my word, peaches.

Lần sửa cuối:
Update: 110-82-124. Thích tập 1 mình. Gym mở nhạc ồn là mún điên. Goddamn mún tự sướng phòng gym vài kiểu nhưng ngại người # chê body xấu mà làm bộ. Ờ kệ mịa nha.

Wat the heck, mới sắm áo tắm đầu tuần vừa thì cuối tuần là lúc này nè, mập ra lún ngực.

Wat the ******************. 28 hết thẻ mà gym mới cụt vốn sao đó chưa xây xong. Khó chịu quá. Tôi lười nên tôi cần 1 phòng gum kế nhà đi bộ 5´. Thật sự!!!

Bonus: Mấy con nhỏ bán shop mặt đâm lê nên chị mất hứng mua đồ. Ok đỡ tốn tiền. Đủ đồ mặc tới lúc xuống 50kg rồi. Cn đi mua sắm tốn tiền mà gặp nhân viên gì đâu. Ko thích đi làm thì ở nhà ngủ đi e.

Trời ơi tôi ko thích Tết, tôi muốn đi tập.

Ps: À hn thấy e kia ngoài đời thật, khẳng định Fb của e ảo tung bão. Bf thì ok. Thiệt đừng tin những j Fb cho xem. À trước Tết phải làm 1 chuyến tới shop e chứ. Vui đây. ))))))))

Lần sửa cuối:
Update:
Diet: Giảm bữa ăn trong ngày + thức ăn chọn lọc + uống H2o chủ yếu--> Cơ thể nhẹ hơn.
Gym: Yoga nhẹ nhàng mỗi sáng.
Pill: Chưa cảm nhận nhiều. Có vẻ gây side effects.
Da: Đang tốt lên.

Lần sửa cuối:
Save me from myself. Be strong. Be very good. U r not only a girl, U r a grow up person. Stand straight.

Update: Ăn 2 bữa/ ngày. Ko ăn sau 7pm khoảng 3 ngày. Dậy sớm vài ngày. Uống nhiều nước-----> Xọp người hẳn đi/ Da đẹp lên/ Cơ thể nhẹ nhàng.

Ko ngờ nha. Bệnh từ mồm mà vào chính là đây.

Nghe bệnh tình bi quan quá vậy, chúc bạn sớm khỏi hẳn, khỏe mạnh.
Chuyện nhỏ. Chụy xử lý đc. Thks bae nha. :x

Lần sửa cuối:
Mình ăn uống sai chỗ nào nhỉ?
Kiêng bột.đường.muối.dầu mỡ.đường. Giảm thịt.ăn 2 bữa/ngày. Ko ăn sau 6pm. Bỏ luôn bữa tối. Uống nước đủ.
Yoga 1h hằng ngày. Ngủ 8h/ ngày, tối+trưa.

Vậy mà Cn vừa rồi chỉ ăn 2 khẩu phần sáng nhiều hơn bình thường. Yoga nghỉ. Mà hn mình mập hẳn lên.

Thật sự. Phải gym thêm thì may ra mới đc ăn uống thoải mái hơn chút. Tí đi khám rồi. Mong mọi việc sẽ ổn. Yeahhhh Xoxo.

Ps: Bs chưa cho mổ. Bùn quá xả hết hôm qua. Chỉnh đốn lại đi chứ. 7h mở cửa nhà.bước lên lầu.tắm xong.về phòng= 2 tiếng. Công nhận c chậm bà dẹo lun. Hn 3pm đi makeup. Biết lên hình có lé&dại ko nữa. Hời ơiiiiii thần thái ơi mày bay về liền với chêeeeeeẹ.

Lần sửa cuối:

tròn xinh :)

Tư Vấn Giảm Cân
Ban Quản Trị
Mình ăn uống sai chỗ nào nhỉ?
Kiêng bột.đường.muối.dầu mỡ.đường. Giảm thịt.ăn 2 bữa/ngày. Ko ăn sau 6pm. Bỏ luôn bữa tối. Uống nước đủ.
Yoga 1h hằng ngày. Ngủ 8h/ ngày, tối+trưa.

Vậy mà Cn vừa rồi chỉ ăn 2 khẩu phần sáng nhiều hơn bình thường. Yoga nghỉ. Mà hn mình mập hẳn lên.

Thật sự. Phải gym thêm thì may ra mới đc ăn uống thoải mái hơn chút. Tí đi khám rồi. Mong mọi việc sẽ ổn. Yeahhhh Xoxo.
chỉ là cảm giác của bạn thôi
ưn 2 bữa 1 ngày có quá đói hay ko
nếu để cơ thể thường xuyên bị đói thì chỉ cần xả 1 ngày sẽ cảm giác béo lên ngay
và có tăng cân thật - do cơ thể trữ nước
Muốn giảm cân mãi mãi, hãy ăn uống điều độ
Hãy ăn ngày 3 ->4 bữa, hoặc khi cảm giác quá đói thì ăn, đừng để bị đói, có thể là ăn hoa quả, hoặc rau xanh vào bữa phụ, nhớ nhai thật kỹ để no lâu và để cơ thể sớm nhận tín hiệu đã no và tránh ăn quá nhiều
Nếu bạn tuân thủ đúng, mỗi tuần bạn sẽ giảm từ 0.5 ->1kg
Đây cũng là cách mình từng làm, tuy chậm, nhưng ko bao giờ tăng cân lại, một tuần 0.5kg, 8 tuần hết 4kg, Hãy kiên trì và tưởng tượng, 2 tháng tới, vào mùa hè bạn sẽ sụt xuống từ 4->7kg để lấy động lực cố gắng.

Tuần qua có 1 số thất bại: Nối mi hư, Cắt tóc hư, Makeup bị dị ứng da & đau mắt.

Menu: Thả cửa.
Yoga: Bỏ 1 buổi. Sáng dậy trễ 8h.

---> Mệt mỏi. Muốn điên lên. Nhưng ko cho phép bỏ cuộc. Ngày mai vẫn sẽ theo lịch bình thường.

Bs này ko cho mổ. Mình đi tìm giải pháp cho = đc. Ko thể trách cơ thể vì sao nó quá nhạy cảm in&out như vậy. Do cơ địa thôi. Nhiều người còn yếu hơn mình.

Mình chả vấn đề gì. Khỏe mạnh sexy như vậy còn muốn gì nữa. Phải thành công. Phải khỏe đẹp. Phải hạnh phúc.

Thời khóa biểu tiếp tục chạy. :x

Lần sửa cuối:
Quick check,

Diet: 0
Da: Xấu
Gym: Bình thường
Tóc: Xấu
------> Tởm

Goal,
Diet: Budha
Gym: 5am ---/ Khỏe ngày 2 suất.
Tóc: New
Da: Dưỡng

Ps: Phải tự phạt 1 tuần. Nói được làm đc.

Lần sửa cuối:
Lịch tập tháng 4:
+ Yoga Sáng- Chiều ( Tầm 2,5h )
+ TDDC chỉ CN ( 1,15h)
+ Sauna Ướt chỉ CN (1h)
+ Bơi chỉ Sáng CN (3h)
+ Các cữ Chạy Bộ & Đạp Xe & Leo Núi chia đều cuối tuần tùy tháng.

Chế độ ăn: Bữa chính Buổi Trưa/ Nếu được chia nhỏ 4 cữ ăn trong ngày. Bữa cuối trước 6pm.

Thức ăn: Thêm các loại hạt + Protein (Nếu hợp) + 2,5l H20

Thuốc: Giảm còn 1-2 loại. Cố gắng không phụ thuộc.

Da + Tóc: Tìm sản phẩm phù hợp.

Done. Done. Done. April is going to be healthy. Xox.

Updating: I did have a big dinner after 7pm like a normal person. I am deeply sorry to my poor stomach, my body and my discipline as well. Amen.

Lần sửa cuối:
Check check check:
+ Bao tử: Đã quen chế độ lỏng, ăn thịt+dầu mỡ nhiều bị nôn & đau bụng.
+ Chế độ ăn: Đã kiêng được cơm.
+ Gia vị: Đường+Muối vẫn dùng nhiều.

+Yoga: Tập sai nên vai & lưng to ra nhiều. Ngực nhỏ đi. Maaaaaaaá. Mông có tròn hơn.
Tập 1 suất/ ngày do mệt.

+ Tuần này đã xả 2 ngày. Bắt đầu T7 ăn 2 bữa/ ngày. Tăng cường cá+rau nhiều.

Số cân giảm: 5,5kg.

Ps: Cố gắng dậy sớm & ăn 2 bữa đầy đủ Sáng+Trưa. Cố gắng tập thói quen ko ăn nhẹ sau 8pm. Cố gắng lên. CN mới mập lại mà hiện nay gần ốm như cũ r đó.

Hey Stress, fcuk off.

Lần sửa cuối:
Quick check:
Ngày mai sẽ tập 3 suất Yoga hết sức: Sáng-Chiều-Tối. Tổng cộng: 5h. Ăn ít.
Và mình sẽ detox từ T7- T5. Lịch tập 2 suất/ ngày
Bắt buộc uống dư nước+muối pha loãng ngày 2 ly. Chỉ ăn rau luộc+trái cây mềm.

Whenever I felt down, thought abt how great U will look with new day work out. Yes, my mood does feel great. XoX.

This week I shop over 10 bags. Some of the bags have 2-4 dresses. Out of money. Stupid shopaholic which I am not. Im just bored.

-----> Hôm nay tươi, đẹp quá. Thỏa mãn nên sẽ kiên trì Eat Clean + Hard WorkOut.

Đây là liều thuốc trị tinh thần hiệu quả nhất của mình: Đ.Ẹ.P

Phải tập thêm thể lực. Ko biết là nhét TDDC vào TKB như nào. Haizz, Yoga cố định 2 suất dao động từ sáng- tối. Cơ bụng còn yếu lấm & chưa biết cách thở đúng.
Đang bắt đầu nạp cơm+thịt lại. Ko nên nha.

Cố gắng chấn chỉnh lại Eat Clean coi. Sáng- Trưa- Xế. Dễ mà.

Cố gắng lên nào. Đang ốm lại như cũ r đó. Sẽ update số đo toàn thân+ vai+bắp tay.

Mai sẽ hoàn thành lịch tập thật tốt nha.

WP_20160327_22_27_27_Pro (2).jpg

Lần sửa cuối:
*Lịch 11/4: 5h Yoga. 9h Spa. 12h Nail. 16h Yoga. 19h Yoga. 21h Coffee.
Mai là ngày trừng phạt. Chỉ uống nước lọc.
Cuộc đời hưởng thụ nên ko giàu nổi.

Ráng cuối tháng sụt tròn 10kg coi. Đồ đẹp ko ưa người xấu.*

* (Bắt buộc uống dư nước+muối pha loãng ngày 2 ly. Chỉ ăn rau luộc+trái cây mềm.)*

*Cơ thể đang gọn lại trước khi bị bung ra. Sáng mai bắt đầu detox là đẹp rồi. Only me know my body but all people know Im fat.

*Tuần sau sẽ hơi vất vả cho mình khi xem kẽ 2 suất Yoga. Phải tăng cường các loại thuốc protein+ đạm. Phải ngủ đủ 7h/ ngày.

*Tháng 4+5: Diet+Yoga bình thường. Ko được nhịn ăn.

*Tháng 6: Được quyền detox 4 ngày xen kẽ 2 tuần cố định.

*Tháng 7: Dextox 1 tuần đầu. Tuyệt thực 3 ngày. Detox tuần 2. ---> To be continue.

Nếu làm đúng lịch, trung bình 1 tuần xuống 1,5 kg ổn định.

Ps: Để xây dựng hình ảnh doanh nhân thành công, từ mai chệ sẽ ko đc đi mua đồ sale off, uống trà sữa & đi ăn xài mã khuyến mãi, ko đc trả giá sát vốn khi mua hàng....quanh khu nhà chệ. Để tạo ấn tượng đầu tốt đẹp với các khách hàng- bà con- người ko quen lắm- người lạ..... để công việc thành công nhanh gọn lẹ.
......Douma...

Lần sửa cuối:
*I couldn't pretend to care abt Wild Animal ArtShow, couldn't makeup n change, couldn't fake socializing with strangers. Everything seems so hard on me. N speak of truth, I wish U to die ASAP, I wish U all the worst in this world. Get the f out of my dream, damn it, its my private dreams n still there's yr cunt face. Get the fuck out of my life, hitches.

Đây là 1 tuần ko tốt. Ko thấy động lực gì cả. Những lúc này chỉ muốn nhốt mình ở nhà & nhịn ăn.

Đối với nhiều người #, nhịn ăn là giảm cân. Đối với mình, nhịn ăn là chữa bệnh. Khi 13t, mình đã nhịn ăn trong 2 tuần, chỉ uống sữa milo+nước lạnh. Bây giờ, mình chỉ muốn uống nước muối loãng trong 2 tuần để tránh mất nước.

Dont know how to get back up again. I need to sale a fcuking house by the end of April.

Ps: How I despite Brokers Online. With smelly or shiny suites, they all look the same to me: Scumbags who try to Steal our customers. Rightna theres 1 downstairs. How I love to kick it in their ugly faces.

Lần sửa cuối:
65kg (73kg--->Giảm 8kg & đứng cân luôn)
1m58
Giảm 12% mỡ. (Từ 2017--->...) Cơ ko tăng
Target: Cuối tháng 5 giảm còn 55kg.

Thời gian này tăng cường spa+detox. Vẫn chưa nhuộm tóc đc, haizzzz tóc nuôi 1,5 năm vẫn ko dài.

Lịch tập hết tháng vẫn vậy: Yoga+Detox.

Thật sự rất mong thời gian này ko việc gì xảy ra để ảnh hưởng đến tinh thần của mình. Phải cố gắng làm việc & giữ gìn cơ thể. Quan trọng là lên hình mắt đỡ lé lollllllllllllll.

Ps: Ham chơi quá sao giàu nổi đây. Phải cố gắng kỷ luật chứ.
Vd: 5am Yoga/ 8am Work/ 11pm Lunch/ 2pm Work/ 4pm Yoga/ 6pm Fun/ 10pm Sleep.

* Lịch hôm nay: 5-8,5am Yoga. 9,5am HT. 12-4pm: Work cafe...7pm Yoga. 9pm Sleep.

Still fcuked up.

Lần sửa cuối:
Updating: Bây h í, nếu mình muốn giữ số đo thì
+Work Out: 246 Yoga 20%, 357 Gym 60%, CN Detox+Spa 20%
----> Sexy Style. 55-60kg.
+Menu: Nạc 40% Rau 40% Protein 20%
Giữ size cực kỳ tỉ mỉ vì mình toàn mỡ già.

Hoặc:

Nhẹ nhàng Style
+ Yoga 7/8 60%. Gym 3/8 15%. Spa+Detox 25%. 40-43kg
+Menu: Ăn ít. 70% Rau 10% Nạc Protein 20%
Dễ giữ dáng vì mất mịa hết 3 vòng.

------> Hiện tại, Mập Style (đến 10/2018: 60kg)--> Sexy Style, (đến 5/2019: 55-60kg) nếu ko giữ đc số đo----> Vegan Style.(55kg downweight till 40kg)

Số đo: 95-76-110.

Sau khi xả 2 ngày, đúng ngay mùa trăng, hack ngực lên đc 3cm. Cái bụng ông địa nếu muốn phẳng như siêu mẫu, chỉ có thể hút mỡ + cắt da.

Mông xệ+nhỏ nhưng đủ bự để vả vào mặt low guys who think they r #1.

Ko hài lòng ko thất vọng. (*Chỉ tiêu 55kg cuối tháng 5 có thể phải thay đổi. Last goal 45kg in 5/2019.*)

Lần sửa cuối:
Đợt này giảm cân dễ mà sao chẳng vui.
Mặc đồ vừa cũng thấy bt.

Vì body vẫn chưa mặc bikini đc. Nên là ko vui.

Tới 1/6 còn 60kg nạc nha.

Hiện tại đầu đau bên trái. Nói chung già r, cơ xệ hết r, chỉ có thể tập trung vào chế độ ăn là nhiều.

Ps: Dễ nhất, siết cân xuống <55kg rồi tính. Khỏi tính toán calories lịch tập ngủ ăn mắc công.

Lần sửa cuối:
Tổng kết tháng 4: 63kg.

*Chế độ ăn*
+ Đã bỏ đc ăn đêm, ăn vặt, ăn cuồng độ.
+Thức ăn ưa thích: Trái cây+Canh rau các loại+Cá
+Thức ăn đã loại bỏ: Chiên xào, Cơm, Thịt, Trà sữa, Đồ ngọt.
+Gia vị đang loại bỏ: Muối, Đường, Ớt.

*Lịch tập*
Yếu thể lực. Giảm 70% sức.
Thêm 15´ đạp xe/ ngày. Bơi 1 suất cuối tuần.

..... Dạo nì rất sân si. Thấy ai ngon hơn mình là liếc. Liếc nhiều chỉ gây lé thôi. Ngực mông mình cũng chẳng to thêm đc 10cm/ bên. Eo mình cũng chẳng bao h xuống đc 54cm. Mình cũng ko bao h tươi trẻ lại như hồi 20. Thế mình sân si làm gì.
Chỉ có gym chăm chỉ ngày 4h. Eat clean & yêu đời. Nhân hậu và giản đơn, may ra hack tuổi đc xuống 23.

Count only to myself.

*** Nói chung là, mình dạo này rất kém. Mặt mũi xám lắm. Ko tươi trẻ ko có 1 cái j thu hút cả. Đấy là sự thật lun ko tự ti. Bây giờ xuống dưới âm chứ đừng nói lên báo lên hình gì cả.
Thật sự, có chăm sóc cơ thể kỹ càng ntn, mà tâm thần ko bình an viên mãn thì vẫn xấu như thường.

Lần sửa cuối:
Tổng kết tháng 4: 63kg.

*Chế độ ăn*
+ Đã bỏ đc ăn đêm, ăn vặt, ăn cuồng độ.
+Thức ăn ưa thích: Trái cây+Canh rau các loại+Cá
+Thức ăn đã loại bỏ: Chiên xào, Cơm, Thịt, Trà sữa, Đồ ngọt.
+Gia vị đang loại bỏ: Muối, Đường, Ớt.

*Lịch tập*
Yếu thể lực. Giảm 70% sức.
Thêm 15´ đạp xe/ ngày. Bơi 1 suất cuối tuần.

..... Dạo nì rất sân si. Thấy ai ngon hơn mình là liếc. Liếc nhiều chỉ gây lé thôi. Ngực mông mình cũng chẳng to thêm đc 10cm/ bên. Eo mình cũng chẳng bao h xuống đc 54cm. Mình cũng ko bao h tươi trẻ lại như hồi 20. Thế mình sân si làm gì.
Chỉ có gym chăm chỉ ngày 4h. Eat clean & yêu đời. Nhân hậu và giản đơn, may ra hack tuổi đc xuống 23.
Mình cũng chả cần iu baby boy để lấy cái young love giả tạo. Có thể mình sẽ trẻ ra trong thời gian đó thôi, nhưng baby boy thì ko bao h bền, nói j đến bọn baby trans.

Count only to myself.

Xem đính kèm 109402
Em ko hiểu nhiều về chế độ eat clean.
Cơ mà tay ch đẹp quá :oops: