6 năm từ 60kg lên 84kg của Ectomorph . ( 24kg LEAN MUSCLE )

bạn mình cao 1m82 nặng cũng 84kg , vòng tay 36 lúc để xuôi ,bắp chuối là 35, đùi 58, vậy cai ông nay cao 1m88 mà bắp tay 44 vậy quả bắp chuối của ông tầm 23 ?đùi 40 ? vì có bao nhiêu thịt dồn hết vào tay

tôi nghĩ đầu óc của bạn có vấn đề .sumo có trọng lượng trung bình tầm 130kg trở lên nhé nên tay của bon nó 4x và 5x trở lên là bình thường, còn cái mình nói ở đây là với 84 kg và vòng tay 44 thì theo suy luận thi bap chuối bạn y chỉ tầm 20
Cãi vs ng ghen ăn tức ở. Ăn nói dựa trên lí lẽ suôg luật sư cũng bó tay bạn à. Sao b kô so sánh luôn xươg cứng xươg mềm nặg sao đi. So sánh nữa vời cầm tấm hình mà phán à. :))) kô thèm cãi vs b nữa

cho dầy thêm nữa đi e,cao như vậy phải nặng gần 1 tạ thì mới cân đối e à,a cao hơn mét 6 mà 72 kg vẫn thấy nhỏ xo với bọn chơi thể hình đấy e a à

mọi cái đang tiến triển tốt tiếp nữa đi,còn thiếu cân nên còn khá mỏng,đáng nể chiều cao.

hỏi thật nhé,hồi bé mày có bị cái gì rơi vào đầu hay bị ngã từ nơi có độ cao trên 10m xuống mà ko chết phải ko:hilarious:điên thì điên vừa vừa thôi thằng bại não
thằng này đúng là có vấn đề tao có bảo là thằng chủ thớt nó không cao k @@