Làm vài tấm đánh dấu 3,5 năm bước chân vào gym:))

Lê Trung Chính

Tư Vấn Dinh Dưỡng - Tập Luyện
Ban Quản Trị
Má ơi hết băng trông trên photobucket. Trong khi chờ đợi có lại ae xem đỡ.
Update thêm 2 cái clip năm 2012 và 2013 để xem tiến bộ đến đâu nào:))
2012

2013

P/s: PR cho 2 thằng em trong tuyển trẻ Bình Dương, Natural 100%, bác nào bảo ko phải chặt đầu em đi:D 1 chú 18t, chú kia 21t.

À thêm nữa là ảnh này ko được share lung tung đặc biệt vì mục đích thương mại nhé các bạn (Theo yêu cầu của photographer).
Dây Cút-Lơ
steve13 muscle_tech
[SIZE=5][B]gym rats[/B][/SIZE]

Lần sửa cuối:
A trungchinh8x . e đang rất quan tâm cái quấn tay ở hình 1, 2 . A có thể cho e biết là nó tên gì k ? Giá khoảng bao nhiêu vậy a ? E sreach google quài mà tìm không ra cái loại đó . Mà chẳng biết tên gọi là gì. Mong a giúp ? Thân

Lê Trung Chính

Ban Quản Trị
1 trong vạn người rồi , genetic trội quá 3,5 năm .

Mấy thằng nước ngoài toàn 10+ mới dc vậy =))
Tại tui nước ngoài nó cao nên muốn có cơ bắp tương xứng với chiều cao thì cần đầu tư dinh dưỡng và luyện tập nhiều hơn người thấp như mình.hii

Lê Trung Chính

Ban Quản Trị
A trungchinh8x . e đang rất quan tâm cái quấn tay ở hình 1, 2 . A có thể cho e biết là nó tên gì k ? Giá khoảng bao nhiêu vậy a ? E sreach google quài mà tìm không ra cái loại đó . Mà chẳng biết tên gọi là gì. Mong a giúp ? Thân
Cái quấn cổ tay của Gasp đó e, mua tên bodybuilding mới có. Còn ở vn mua mấy loại thường quấn cũng dc em.

Tập với dinh dưỡng tốt thì 1-2 năm là đi thi được rồi. gen gì ở đây. Tất nhiên 1 năm chỉ thi giải tỉnh, khu vực thôi ko quóc tế đoực

ôi , to thật mà 3,5 năm á , ngưỡng mộ :X
to và mặt còn rất đẹp trai and manly nhá