2-3 năm Từ giảm cân tiến tới fitness.

Nói thật lòng...về nữ thì phần mông trở xuống là đẹp , nhìn bắp chân đều đều đẹp... có mông sẵn..còn xiết có cơ thì cũng đẹp nhưng nhìn men quá cũng hơi kì hi

E gạ gẫm gấu đi tập gym mấy tháng nay đã gần được, mạn phép lấy mục này của chị làm quả chốt hạ chắc là thành công đây. Nhìn body không dám có ý tưởng chê bai chỗ nào luôn :love:

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
Đã tập phải tập đều, không thể bỏ qua 1 nhóm cơ nào của cơ thể. 1- tất cả các nhóm cơ hỗ trợ cho nhau tạo nên kết bền chặt chẽ + nếu bỏ qua thì cơ thể kh thể cân đối.
c ơi e muốn giảm mỡ squat chân đùi tay có jam bụng k chị e tập e thấy xuống cân mà k biết xuống cơ hay xuống mỡ mà người cứ mỡ mỡ híc

Đã tập phải tập đều, không thể bỏ qua 1 nhóm cơ nào của cơ thể. 1- tất cả các nhóm cơ hỗ trợ cho nhau tạo nên kết bền chặt chẽ + nếu bỏ qua thì cơ thể kh thể cân đối.
thật ra em muốn giảm mỡ c ạ jam size bắp chân và mỡ bụng 1m53 giờ còn có 44kg à vẫn mỡ em xương nhỏ xíu ạ :(

em xin phép post lại bài này lên facebook của em vì bọn con gái cứ bảo ra gym thô các kiểu này nọ, mà giải thích thì chắc đến ... nên em xin phép chị liên nhi ợ.

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
thật ra em muốn giảm mỡ c ạ jam size bắp chân và mỡ bụng 1m53 giờ còn có 44kg à vẫn mỡ em xương nhỏ xíu ạ :(
giảm chung toàn bộ cơ thể, có thể có 1 bộ phận đặc biệt nào đó sẽ vượt trội hơn. Còn chỉ tập để vì 1 phần nào đó thì khó.