1 Năm 3 tháng... ai rảnh vào chơi :v

mình chỉ cao 1m66 từ 60kg 4 tháng lên 70kg thấy người mỡ nhất là phần bụng, bụng dưới lúc ngủ dây là 79 h muốn giảm về 55kg cho hết mỡ bụng nhìn xấu xấu hihi mình thấy bạn khi siết 1 ngày tập 3 tiếng dữ zây hôm nay cũng theo bạn tập thêm đc 2 tiếng nhưng phài dùng c4 mới tập đc hihi

mình chỉ cao 1m66 từ 60kg 4 tháng lên 70kg thấy người mỡ nhất là phần bụng, bụng dưới lúc ngủ dây là 79 h muốn giảm về 55kg cho hết mỡ bụng nhìn xấu xấu hihi mình thấy bạn khi siết 1 ngày tập 3 tiếng dữ zây hôm nay cũng theo bạn tập thêm đc 2 tiếng nhưng phài dùng c4 mới tập đc hihi
bạn giảm xuống 60 Kg rồi lại bulk tiếp lên 64~65. luôn duy trì cân ở mức đó thôi. bây giờ mà xuống 55 Kg chắc mất 3 tháng. mà xuống nhiều chả giải quyết đc gì ^^

Body mỏng đâu phải nhược điểm đâu bạn, đâu phải người phải dày, tay chân to mới đẹp đâu.
Đơn giản là khi nhìn vào thấy đẹp là đẹp. Mình thích form người bạn, nhưng lên vài kg nữa thì chuẩn thôi.

Body mỏng đâu phải nhược điểm đâu bạn, đâu phải người phải dày, tay chân to mới đẹp đâu.
Đơn giản là khi nhìn vào thấy đẹp là đẹp. Mình thích form người bạn, nhưng lên vài kg nữa thì chuẩn thôi.
cảm ơn bạn...:D. cố gắng 73~75 Kg body fat 9~11 % ^^

cắt giảm tối đa lượng calo nạp vào, chủ yếu là ăn lòng trắng trứng và thịt gà, không tinh bột = dầu mỡ + đường. tập luyên 3 tiếng 1 ngày. mình chỉ siết 1 tuần trước mốc thôi bạn ạ^^
siết thế này mất hết cơ,phải có tinh bột nhưng giảm dần theo cân năng luc siết,mỡ rất cần cho cơ thể nên khuyến khích dùng dầu oliu hoăc dầu dừa