Hỏi về cách đánh nhau 1-1

Nhận cá độ Sinh tử đây , 1m68 vs 1m55 , 68 kèo trên , tỉ lệ 1 ăn 3 . ai vô làm 1 kèo .
vãi bác.. chưa thấy mặt mũi thằng kèo dưới sao dám bắt ..
1 thằng cao gần mét 7 đánh 1 thằng mét 5 còn phải hỏi đánh như thế nào ???

Khoe chiến tích bắt nạt thằng yếu hơn mình rồi up ảnh tự sướng ???
chưa chắc thấp hơn là yếu hơn nhé bác, chẳng phải chủ thớt nói thằng đấy "có tí cơ bắp" còn gì.. :D:D:D

Vâng em đây ạ. Chiều hôm qua e đến chỗ thách đầu thì nó không có mặt. rồi em về. tối nó nt đến bảo là tuần sau đánh nhau....
Rất cảm ơn các anh,các chị đã nhiệt tình giúp đỡ e. Cảm ơn mn rất nhiều... :)

Khi nào đánh nhau xong e sẽ chụp ảnh và kể cho mn nghe luôn ạ :) .đến giờ e phải đi học rồi. Chúc mọi người 1 ngày mới tốt lành. luôn2 vui vẻ và gặp nhiều may mắn

chắc chỉ có cách đeo nhẫn mặt có hình thù nhọn là gọn nhất thôi bạn à
theo mình đấm mạnh vào ngực trái chỗ tim ấy, bạn cao hơn nó tiếp đến đấm vào 2 bên thái dương:rolleyes:
đấm vào 2 bên thái dương theo cách là nắm chặt tay, ngón giữa nhô lên, đấm mạnh phần nhô lên của ngón giữa vào thái dương:rolleyes:

Haroro_vt89

Tư Vấn
Ban Quản Trị
vãi cả đánh nhau đẹp ^_^
Nếu thích đánh nhau thế thì mình nghĩ cách này hay nè. Bạn mời nó ngồi xuống uống lý trà rồi bảo là:
" Hay tao với mày đi học boxing đi, vừa được đánh nhau fairplay mà lại an toàn "
cái chính là 2 đứa được đánh nhau thường xuyên, vui quá còn gì ^_^

Cho thông số về phong độ gần đây xem nào? Ví dụ: 1m68 bao nhiêu trận thắng, bao nhiêu trận bỏ chạy,.... rồi sân nhà, sân khách, sân trung lập, V.V... để còn ra kèo! :D

Nói chung em phải làm chủ đc trận đấu thì mới thắng, tư tưởng và cái hồn mới quan trọng ko ngại đối thủ cho dù ''nặng kí'' hơn. Còn chiêu trò thì chỉ phần nào thui, anh nghĩ em phải đưa mình vào thế chủ động?! Ra đòn dứt khoát ko có động tác thừa làm mất delay. kết hợp nhuẩn nhiễn đòn đánh trong đó có bộ và cước?! :ROFLMAO: Cái này anh học trong phim của Châu Tinh Trì đóng. :D Lợi dụng sơ hở của đối phương để dựa vào đó ta ra đòn hiểm. kakakaka

KO thấy thớt đâu cả :( tại hạ thiết nghĩ với khả năng ra chiêu như '' hô phong hoán vũ '' và thân hình cường tráng '' đao thương bất nhập '' kia thì chắc chắn ko thể R.I.P được :D
.
.
.
Nhưng... nguy cơ tàn phế hoặc sống theo style thực vật là rất cao =)))))

em review lúc sáng rồi mà. Chiều hôm qua e ra chỗ nó hẹn nhưng không thấy nó đâu.gọi cho nó thì không trả lời.đến tối nó nt bảo là thứ 7 tuần sau đánh

em review lúc sáng rồi mà. Chiều hôm qua e ra chỗ nó hẹn nhưng không thấy nó đâu.gọi cho nó thì không trả lời.đến tối nó nt bảo là thứ 7 tuần sau đánh
Vậy là cuộc sống bình thường và lành lặn của thớt còn được tính bằng ngày :blackeye:
Đối thủ khá nhân đạo khi cho thớt 1 tuần để làm quen dần với đất đây mà :love:
Đi làm việc gì có ý nghĩa trong 7 ngày tới đi thớt :)

Vâng ạ. E nghĩ mình nên lấy hết tiền tiết kiệm của mình để ủng hộ những trẻ em nghèo lang thang không nơi cơ nhỡ, Chỉ 7 ngày nữa thôi....
Đừng .... số tiền ấy thớt nên để lại và gửi cho phụ huynh :love:
Nếu có may mắn thì sẽ trang trải cho máy thở oxi , giường bệnh , truyền đạm v.v....
.
.
.
trong suốt phần đời còn lại của thớt mà :happy:
Thôi thớt tắt máy rồi đi rút tiền đi cho giang hồ yên ả , đến h cơm trưa của ae rồi :LOL:

nó kéo dài thời gian để luyện thêm đấy, chú cũng lo luyện đi..mà này, lúc ra trận nhét khúc cây 3 phân vuông vào lưng, nếu nhắm nó hăng quá rút nhanh phang vô đầu nó là xong ngay ấy mà :D:D:D