TP cảm ơn anh em WTH

cảm ơn anh em đã vote cho anh 3 anh em WTH mình vào được vòng loại...........đây là 2 bức ảnh 3 anh em chụp với nhau khi đi thi vòng bán kết.....hồi hộp không biết kết quả như thế nào nhưng cứ khoe tí. 1 lần nữa cảm ơn mọi người :D

Các chú cơ bụng đẹp quá nhưng thích jầy hơn nữa thì ok! Cu sơ mi trắng ngự hơi xấu, chân bé kô thì vãi lun

chú mặc áo sơ mi trắng mặc quả quần nhìn đáng sợ quá. Tập chân xong chắc ko cởi được luôn. Nhìn mặc quả quần bó quá nhìn gay vãi, tập thể hình chả ai mặc quần dạng này cả. Nói chung trên 5 năm tập mỗi bụng thôi à. Khô nét đẹp nhưng còn mỏng.

chú mặc áo sơ mi trắng mặc quả quần nhìn đáng sợ quá. Tập chân xong chắc ko cởi được luôn. Nhìn mặc quả quần bó quá nhìn gay vãi, tập thể hình chả ai mặc quần dạng này cả. Nói chung trên 5 năm tập mỗi bụng thôi à. Khô nét đẹp nhưng còn mỏng.
nhìn đi nhìn lại có thấy chú nào mặc sơ mi đâu? toàn cởi trần vs 3 lỗ! ?? :p

quần này mặc để chụp ảnh thôi chứ có phải mặc để tâp đâu b ơi

cảm ơn các bác đã ném gạch :D
2 bác áo đen được mỗi cái 6 múi
bác áo trắng phần trên ngon mà chân bé quá
thế trong 3 bác bác nào tập trên 5 năm ?
bác áo trắng sinh năm 93 tập đc trên 5 năm. trước đây em ý gầy lắm chỉ 50 Kg thôi. em ý cao1m8 đẩy ngục tạ 3 nhé
bác áo đen bên trái ngoài cùng bên trái sinh năm 88 bơm 40 kg 1 tay. tập đc 1 năm 3 tháng rồi. trước cũng siêu gầy.1m78 72 Kg
còn mình ở giữa. tập đc 1 năm hơn 3 tháng tí :v. trước có 75 cân toàn mỡ thôi..... sinh 90 :p 1m74 68 Kg
3 anh em nhà mình còn yếu lắm. cảm ơn anh em đã góp ý. chúng mình sẽ tích cực tiếp thu :D

bác áo trắng sinh năm 93 tập đc trên 5 năm. trước đây em ý gầy lắm chỉ 50 Kg thôi. em ý cao1m8 đẩy ngục tạ 3 nhé
bác áo đen bên trái ngoài cùng bên trái sinh năm 88 bơm 40 kg 1 tay. tập đc 1 năm 3 tháng rồi. trước cũng siêu gầy.1m78 72 Kg
còn mình ở giữa. tập đc 1 năm hơn 3 tháng tí :v. trước có 75 cân toàn mỡ thôi..... sinh 90 :p 1m74 68 Kg
3 anh em nhà mình còn yếu lắm. cảm ơn anh em đã góp ý. chúng mình sẽ tích cực tiếp thu :D
pác áo trắng 93 cơ á? choáng vãi. mà nhìn cái mặt cứ quen quen hình như cũng post ảnh rùi thì phải. cao tập lâu thật nhưng đc thì quá good.

pác áo trằng cao vs tạng người ecto tập 5 năm như thế là quá good rùi, em chỉ thấy cái chân thui, bơm thêm chân là ok. Nỗi khổ của người ecto lại cao nữa chắc a ấy quá hiểu.

@xixon94 ecto muốn phát triển toàn diện thì ko thể bỏ qua squat và deadlift. Tạng này mà tập ác liệt là cơ xé dài và tung tóe hơn các tạng người khác. Đó là lợi thế của anh em ecto nói chung và.. mình nói riêng :))