TP cảm ơn anh em WTH

FascistKid

Trial Admin
Ban Quản Trị
đùi thằng em nó 58cm đấy, mặc quần đấy trông mất hết giá trị
em nó mới 93. từ từ cho em nó 1.2 năm nữa đi anh ^^
Ý mình là chân nhìn quá chênh lệch so với dàn trên. Phí là ở chỗ đó, bỏ 5 năm ra, đầu tư công sức, lên cơ phần trên cũng nhiều, mà dàn dươí không đầu tư nhìn nản. Nói thật chứ nếu có ông nào tập 5 năm mà ốm ốm nhưng đều thì mình không chê đâu. Tập liên tục 5 năm là hơn 90% người đi tập gym rồi.

Còn cái quần loại legging hay skinny gì đó, nam mặc mình hơi có ác cảm. Nhìn... gay bỏ mợ.... :D

cảm ơn anh em đã vote cho anh 3 anh em WTH mình vào được vòng loại...........đây là 2 bức ảnh 3 anh em chụp với nhau khi đi thi vòng bán kết.....hồi hộp không biết kết quả như thế nào nhưng cứ khoe tí. 1 lần nữa cảm ơn mọi người :D Xem đính kèm 57567 Xem đính kèm 57568
mấy thằng ngố , năm sau a thi thì còn lâu mới đến lượt các chú vào nhá,he he ,dũ sao cũng cổ vũ cho 2 thằng e của mình tuổi trẻ nhưng tài ko rẻ ka ka ka

Nhìn Cường, áo trắng đẹp nhất hội rồi còn gì, nhìn đàn ông nhất , cơ cũng dày mà :) đấy là theo ý kiến của riêng mình.

chú mặc áo sơ mi trắng mặc quả quần nhìn đáng sợ quá. Tập chân xong chắc ko cởi được luôn. Nhìn mặc quả quần bó quá nhìn gay vãi, tập thể hình chả ai mặc quần dạng này cả. Nói chung trên 5 năm tập mỗi bụng thôi à. Khô nét đẹp nhưng còn mỏng.
chân giống mấy anh người mẩu fashion tv

tự tin tham gia, tự tin khoe hàng là điều tốt rồi, cố gắng lên mọi người :)
đến giờ mới biết cuộc thi này ta, suốt ngày mài tạ chẳng cập nhật thông tin :)
ko thì xách cái bụng đi thi :)

Attachments

Lần sửa cuối:
Thi cơ bụng mà toàn thấy các bác nhận xét chân với ngực là sao nhỉ, dân VN mình chăm soi quá. Cá nhân em thấy 3 người đều đẹp tất nhiên là cơ bụng thoai @@

thật ra thì phải nói là bao nhiêu nhỉ 6 năm mới đúng nhưng 6 năm của mình như nào 6 năm ko phải liên tục cũng không phải chuyên nghiệp tự mày mò tập luyện và cũng chỉ tập nhàng nhàng giữ người cảm thấy ok thì lại nghỉ hoặc do bận này nọ mỗi năm chỉ có tập đc vai tháng năm nhiều thì 6 7 tháng liên tục còn vấn đề chân cẳng thứ nhất là do cái quần bó chân cũng có tí dài thứ 2 là bắp chuối là 1 nhóm cơ không hề dễ tập để phát triển từ 1 thầng 1m83 50kg bắp chân 29 30 lên bắp chân 37 như trong ảnh cũng không phải là đơn giản đâu ạ giàn trên to vì sao nếu tập đuề các nhóm cơ thì chắc chắn phần trên lúc nào cũng to nhanh hơn phần dưới xin hết ạ