1 năm 1 tháng và đang bulking.

1 tuần mình tập 6 buổi.
1: Ngực.
2: Vai và bụng.
3: Chân, mong, lưng và xô.
5: Ngực.
6: Tay và bụng.
7: Vai và chân.
Tất cà các bài tập mình đều tập 4 hiệp: hiệp đầu 12 cái các hiệp còn lại nâng mức tạ nặng lên và giảm từ từ còn 8 đến 6 cái.
cứ nâng lên đều và giảm dần 12-10-8-6 ha huynh.
Thời gian nghĩ giữa hiệp ntn ha huynh?

Khung quá đẹp , mà tập hơn 1 năm nét ngực đã rõ thế thì hơi khó tin .nói chung là đẹp

1 tuần mình tập 6 buổi.
1: Ngực.
2: Vai và bụng.
3: Chân, mong, lưng và xô.
5: Ngực.
6: Tay và bụng.
7: Vai và chân.
( buổi 3: khá nặng nên mình k có gánh tạ mà để cho buổi 7 mới gánh) nói chung là linh hoạt các nhóm cơ cho đều. Chứ k ưu tiên cho nhóm cơ nào nhiều cả.
vậy là tóm cái quần lại là 1 tuần bạn tập"
Ngực: 2 lần
Chân: 2 lần
Vai: 2 lần
Bụng: 2 lần
Lưng và xô: 1 lần
Tay: 1 lần

Hai mục mà tập 1 lần đó có ít ko ta ??

Dự là bạn phải tập trên 3 năm :D, nếu không thì cũng phải chơi môn gì thiên về sức mạnh tầm 2 năm trở lên trước khi bước vào thể hình nếu không chỉ có thể là gen cực tốt và tập có huấn luyện viên chuyên nghiệp hướng dẫn từ đầu

E thì chỉ tập đc mỗi chiều thứ 7, thỉnh thoảng cũng có xem chủ thớt tập, nói chung là chủ thớt tập khá là nặng, động tác nhìn rất đẹp và khá chuyên nghiệp. hihi.
Lúc trước bác chủ thớt tập bao lâu hay có chơi môn j k thì e k biết, nhưng HLV hiện giờ thì k chuyên nghiệp lắm đâu và cũng k hướng dẫn học viên đc nhiều, chủ yếu là tự tập thôi.
Body chủ thớt cũng thuộc dạng top 3 của phòng rồi. hihi. Bác cũng là động lực phấn đấu của e đấy ah.

em tin hay ko thì có quan trọng j đâu, bác cũng là dân thể hình đi tập nhìu thừa biết mà
Lúc đầu cũng hơi bất ngờ với kết quả này, nhưng nghĩ lại với chế độ ăn uống lịch tập khoa học của chủ thớt ( hình như chủ thớt tạng meso nữa ) thì không có gì là không thể bác ạ

Dự là bạn phải tập trên 3 năm :D, nếu không thì cũng phải chơi môn gì thiên về sức mạnh tầm 2 năm trở lên trước khi bước vào thể hình nếu không chỉ có thể là gen cực tốt và tập có huấn luyện viên chuyên nghiệp hướng dẫn từ đầu
Ừm, trc đó mình có hít đất và gập bụng tại nhà + chơi bóng chuyền. Mà cũng k thường xuyên lắm. :)

E thì chỉ tập đc mỗi chiều thứ 7, thỉnh thoảng cũng có xem chủ thớt tập, nói chung là chủ thớt tập khá là nặng, động tác nhìn rất đẹp và khá chuyên nghiệp. hihi.
Lúc trước bác chủ thớt tập bao lâu hay có chơi môn j k thì e k biết, nhưng HLV hiện giờ thì k chuyên nghiệp lắm đâu và cũng k hướng dẫn học viên đc nhiều, chủ yếu là tự tập thôi.
Body chủ thớt cũng thuộc dạng top 3 của phòng rồi. hihi. Bác cũng là động lực phấn đấu của e đấy ah.
Chiều nay có đi tập k anh. nghĩ mãi mà k biết anh.

Chiều nay có đi tập k anh. nghĩ mãi mà k biết anh.
Hihi mình nghỉ chắc cũng khoảng gần 1 tháng rồi àh, chắc vài hôm nữa mới đi tập lại, nói là tập lại vậy t hôi chứ tuần tập có đc ngày t7 àh, hên lắm thì đc thêm 1 ngày nữa, ka ka, tại mình mê đá banh hơn.
Chủ thớt tập cả tuần lun hả, quá tốt, một thời gian nữa rồi siết lại chắc đẹp phết đấy!

Hihi mình nghỉ chắc cũng khoảng gần 1 tháng rồi àh, chắc vài hôm nữa mới đi tập lại, nói là tập lại vậy t hôi chứ tuần tập có đc ngày t7 àh, hên lắm thì đc thêm 1 ngày nữa, ka ka, tại mình mê đá banh hơn.
Chủ thớt tập cả tuần lun hả, quá tốt, một thời gian nữa rồi siết lại chắc đẹp phết đấy!
tuần tập chủ nhật nghĩ hehe. Thanks anh em sẽ cố gắn. :)