Người mà ai cũng biết Trương Gia Huy...

Không ai nghĩ, một ngôi sao tuổi đời khá “nhừ” và thân mình nhỏ thó như Trương Gia Huy mà sau hơn 3 tháng kiên trì tập luyện đã có được thân hình lý tưởng, khiến nhiều chàng trai ngỡ ngàng. Thậm chí xuất hiện không ít những ý kiến cho rằng, hình ảnh cơ thể săn chắc và cơ bắp của Trương Gia Huy chỉ là sản phẩm của công nghệ Photoshop.

Chính điều này đã khiến nhà sản xuất quyết định tung ra bộ hình chụp bán khỏa thân của Trương Gia Huy và Bành Vu Yến trước tấm phông xanh còn chưa qua xử lý. Đồng thời tuyên bố, nếu ai phát hiện ra bất kỳ điểm nào trong bức hình đã qua xử lý hình ảnh, sẽ được thưởng hậu hĩnh. Sau sự việc trên, rất nhiều diễn đàn, topic trên mạng đã dành những lời ngợi khen và khâm phục tinh thần cũng như ý chí, tình yêu với nghề của nam diễn viên Trương Gia Huy.

Lần sửa cuối:
có lộn hông gị, như thế này mà cung post bên mục pro bodybuilders á, việt nam mình giờ đầy người thế này rồi.

cứ đắp đầy tiền lên thì 3 tháng là hợp lí mà
giờ chọn ngẫu nhiên 1 bác trên wth rồi đắp tiền lên thì 3 tháng sau body cũng ntn thôi
có khi còn đẹp hơn :LOL:

lạy bố, ngta là dv nổi tiếng đã 45 tuổi rùi đây cũng đc xem là động lực rồi bố....hại não à
thế là bạn không biết rồi, ông chú ở phòng tập của mình năm nay 56 tuổi bạn nhé, cơ bắp hơn bẳn, hơn hẳn ở đây nghĩa là đều và đẹp hơn, tại mình nghỉ không tập nữa, chứ không mình củng chụp lại cho bạn xem

cứ đắp đầy tiền lên thì 3 tháng là hợp lí mà
giờ chọn ngẫu nhiên 1 bác trên wth rồi đắp tiền lên thì 3 tháng sau body cũng ntn thôi
có khi còn đẹp hơn :LOL:
đắp khoảng bao nhiêu tiền để từ 1 body ko có gì mà sau 3 tháng ra được như Trương Gia Huy thế bạn ?

mình thì ko tin 3 tháng mà ra bộ khung như ở tấm hình trên đó , vì cho dù bạn tập đúng giáo trình và chế độ dinh dưỡng tuyệt đối tốt nhưng thời gian 3 tháng ko đủ để phát triển cơ dày đến mức đó , nhất là bất kỳ người nào cũng có 1 phần yếu trên cơ thể như vai , tay ,xô hoặc ngực . Chưa nói bạn phải bỏ vài tháng ra bulk sau đó phải cutting ko ít thì mới được như mấy hình trên , khoảng thời gian 3 tháng cho dù có đầu tư cỡ nào cũng khó có thể được như vậy , huống hồ gì ông anh này đã 45 tuổi chứ đâu còn trẻ gì.
Ý mình muốn nói ổng tập phải khoảng từ 6 tháng đến 1 năm + với mỗi tháng vài chục củ tiền spht , dinh dưỡng , hlv... thì mới ra bộ khung kia. Nhìn mấy tấm hình từ 2004 và 2006 cũng đủ thấy cha này chả có khái niệm gì về thể hình cả, tướng tá nhìn thấy mà chán , đến 2011 thì bắt đầu đỡ hơn và rồi 2013 mới tiến bộ vượt bậc.

mình thì ko tin 3 tháng mà ra bộ khung như ở tấm hình trên đó , vì cho dù bạn tập đúng giáo trình và chế độ dinh dưỡng tuyệt đối tốt nhưng thời gian 3 tháng ko đủ để phát triển cơ dày đến mức đó , nhất là bất kỳ người nào cũng có 1 phần yếu trên cơ thể như vai , tay ,xô hoặc ngực . Chưa nói bạn phải bỏ vài tháng ra bulk sau đó phải cutting ko ít thì mới được như mấy hình trên , khoảng thời gian 3 tháng cho dù có đầu tư cỡ nào cũng khó có thể được như vậy , huống hồ gì ông anh này đã 45 tuổi chứ đâu còn trẻ gì.
Ý mình muốn nói ổng tập phải khoảng từ 6 tháng đến 1 năm + với mỗi tháng vài chục củ tiền spht , dinh dưỡng , hlv... thì mới ra bộ khung kia. Nhìn mấy tấm hình từ 2004 và 2006 cũng đủ thấy cha này chả có khái niệm gì về thể hình cả, tướng tá nhìn thấy mà chán , đến 2011 thì bắt đầu đỡ hơn và rồi 2013 mới tiến bộ vượt bậc.
trên bài viết có ghi là hơn 3 tháng,với lại ổng là người có điều kiện.Bạn đọc chử kí mình nha

3 tháng mà nhìn ảo thế :bigtears: chắc toàn chém chứ tập có khung trước nghỉ xong tập lại 3 tháng thôi chứ 3 tháng dù có spht kiểu nào cũng không được nv đâu ( trừ khi steroid :p )

20 củ đó bao gồm những gì ? thanks bạn
20 củ bao gồm :
3tr tiền thịt trứng và rau = 50k 1 ngày
4 phần whey 100k = 3tr
1 phần casein 30k = 900k
2 phần pre workout 50k = 1tr4
1 phần creatine ko nhớ rõ, cỡ 10k 25k gì đó = 700k
thay nước = sữa = 3 lít = 60k ~ 1tr8
1tr5 steroid

tính thử xem khoảng 20 củ chưa bạn :D còn nhiều thứ cần thiết vì k có time nên mình chưa kể hết, hồi trước mình tính rồi, tầm 16 hay 18 củ gì đấy

P/s : tập 1 ngày 2 buổi nhé.

có steroid nữa à ? sao bác biết người ta có xài steroid ?
ngày có tập đến 3 buổi đi nữa mà thời gian nghỉ ngơi và thời gian cho cơ phát triển chỉ vọn vẹn có 90 ngày thì đào đâu ra bộ khung trên. Bạn có hiểu ý mình nói ko vậy ? Ông dv trên chắc chắn là đã tập 1 thời gian ko ngắn rồi và đã có 1 bộ khung tương đối rồi sau đó mới lao vào tập cao độ trong hơn 3 tháng mới ra được như vậy. 1 người bình thường chả có gì mà tập 3 tháng thì 20 củ của bạn cũng chỉ có mức thôi , ko được như vậy đâu , đừng tính steroid vào nhé .
trên bài viết có ghi là hơn 3 tháng,với lại ổng là người có điều kiện.Bạn đọc chử kí mình nha
trên 3 tháng là bao nhiêu bạn , nghĩa là ko nhiều hơn 4 tháng . có điều kiện cho nên mới tính ra cả chục củ 1 tháng chứ có ai nói ổng ko có điều kiện đâu.
Bạn có hiểu bài mình viết gì ko vậy?
Đừng kêu mình phải nhìn vào chữ ký của bạn , ở đây nói cho rõ là mình ko xét trên mặt bằng chung mà đang nói riêng về ông dv này , với thân hình như của ổng từ trước 2010 , nếu ko tập được khoảng 1 thời gian để cơ bắp phát triển từ từ cho đến lúc trước khi ổng bước vào hơn 3 tháng tập luyện cao độ thì dù bạn có mất bao nhiêu củ 1 tháng cũng ko có được như vậy đâu. Mình loại bỏ steroid trong trường hợp này , tâm lý thì mấy ông này sẽ ko dùng steroid.

Bạn không làm được không có nghĩa người khác không làm được - đúng chuẩn
nhưng....có những chuyện
Bạn không làm được thì người khác cũng không làm được

Bạn có biết lý do người thường tập phải nghỉ ko ?

Vì cơ bắp chưa hồi phục, vì ko đủ sức, vì ko đủ protein.

1. Cơ bắp hồi phục : Creatine nhé
2. Ko đủ sức : Pre workout và whey + mass nhé
3. Như 2

P/s : Bạn đưa mình 50 củ đi, 3 tháng mình nhiêu đó cho bạn xem, ko được mình trả lại 100. Được thì thôi

3. Như 2

P/s : Bạn đưa mình 50 củ đi, 3 tháng mình nhiêu đó cho bạn xem, ko được mình trả lại 100. Được thì thôi
nhà trồng nhiều củ nè cần nhiêu mình bán rẻ cho:D:D

3. Như 2

Hix , thánh đã xuất hiện , ko dám cãi với thánh nữa .

3. Như 2

thôi ông tướng ngừng chém được rồi đấy
trương gia huy tập thể hình từ năm 2010 nhé nhưng ko thường xuyên.thằng nào bảo nó tập 3 tháng được như kia tự lấy dép vả vào mồm
ko có mắt nhìn hay sao mà ko biết 2011 với 2012 hắn có tập hay ko ???? nhìn 2011 với 2012 mà ko bảo hắn tập thì thôi nghỉ cm thể hình đi nhé
đến 2013 chắc có đầu tư kĩ lưỡng và ăn uống hơn để chuẩn bị trước 3 tháng sau cho 1 dự án phim nào đó nên người nó ra thế kia nhưng ko có hơn 2 năm tập bình thường đều đặn có được như thế kia cái L
ông nhõi @Thiên Ân thì biết cái L mà cũng ba hoa chích chòe

3. Như 2

Thằng điên. 1 tỉ 1 tháng mà với thể trạng của "loài người" thì cũng ko bao h hấp thu nổi

Người mà ai cũng biết thế nhưng mình là người trên núi nên mình không biết :dummy::dummy:
Vào topic nguyên một đám cãi nhau :dead::dead: