Để lên được body theo kiểu này phải mất bao lâu ?

Em thích người kiểu như thế này các huynh ạ. Cân đối, mặc quần áo đẹp.
Tỉ lệ chiều cao cân nặng của em cũng same same so với thằng này. Cũng gọi là khá cao, 1m75, 64kg ( hơi nhiều mỡ ít cơ ) chân cũng dài dài.
Hiện đang chăm tập lắm chiều nào cũng lên 40 cái tạ 35kg. Gập bụng 100 cái. Tay trước 100 cái. Chạy bộ 2 tiếng. Chế độ ăn uống nghiêm ngặt, chỉ ăn đạm, rau, loại bỏ hoàn toàn tinh bột, chất béo, đồ ngọt.
Tập đến nay cũng được 2 tuần rồi. Thấy bụng giảm đáng kể và sờ vào tay và ngực thì thấy cơ nó bắt đầu to to ra.
Cứ đều đều như thế thì khoảng bao lâu em được như thằng này nhỉ. Liệu 6 tháng có phải là mơ không ?
p/s: Thằng này nó vẫn phải tập thêm 1 chút vai vào đúng ko các huynh ? Nhưng vai to quá thì mặc áo sơ mi cực xấu

Lần sửa cuối:
Đùa. Mặc đồ biểu diễn phải khác với mặc đồ thoải mái Chứ.
Đây cũng chỉ thích " cái thằng " mà Bác ko thích đấy

Thằng trong hình ít nhất cao >1m8, nặng hơn 75kg, do chúng nó cao nên nhìn vậy thôi!
Còn thớt 1m75 , 64kg thì nhìn vẫn còn ốm lắm!

À mình ko để ý, tưởng bạn chỉ thik form thôi
chứ giống hệt như thế này thì nó ko tính bằng thời gian, mà tính bằng tiền bạc bạn ạ :D
Mình hiểu ý bạn. Nhưng mà chuyện ăn uống thì bây giờ cũng có ai là đói kém lắm đâu. Cần thiết thì cũng có thể được thôi mà.

chú nói kiểu gì chứ nhìn còi còi thế thôi.bọn model này toàn cao trên 1m8 hết nhìn người nó thế kia ko bao giờ dưới 70kg đâu,đã thế người còn khô nữa.với cái dinh dưỡng nghèo nàn của việt nam tập 2 đến 3 năm còn chưa chắc được đâu chứ đừng nói 2 tuần hít đất
nhìn kĩ lại vai tay đùi đều khá đẹp.bụng với liên sườn chả phải nói.ngực nhìn bé vì thằng này nó cao.cầu vai nhô cả ra thế kia ko phải loại vớ vẩn đâu :shifty:
Ko đọc là chủ thớt m75, 65kg rồi à, bạn ấy bảo ng bạn ấy cũng form giống ntn rồi thì cần gì nhiều, tập tay to vai to là được còn gì

Form này quá dễ luôn. Dân VN mình cũng tập được nhưng với điều kiện bạn phải có 1 chiều cao + khuôn mặt lý tưởng nhé.
Tìm giáo án 5,6 buổi/tuần (mỗi ngày một nhóm cơ). Nếu bạn béo thì nên giảm mỡ trước đi rồi tính. Còn nếu gầy thì cứ tập theo giáo án, tập nặng để tăng cơ.
Với form này thì nên chý ý tập cầu vai, ngực, bụng, xô cũng tập nhưng không nên quá nặng vì sẽ ra form chữ V. Để ra form này với dinh dưỡng tương đối thì mất tầm 9-12 tháng :cool:.
Mình theo giáo án 8-9 tháng đã hơn như này rồi :wacky:

Form này quá dễ luôn. Dân VN mình cũng tập được nhưng với điều kiện bạn phải có 1 chiều cao + khuôn mặt lý tưởng nhé.
Tìm giáo án 5,6 buổi/tuần (mỗi ngày một nhóm cơ). Nếu bạn béo thì nên giảm mỡ trước đi rồi tính. Còn nếu gầy thì cứ tập theo giáo án, tập nặng để tăng cơ.
Với form này thì nên chý ý tập cầu vai, ngực, bụng, xô cũng tập nhưng không nên quá nặng vì sẽ ra form chữ V. Để ra form này với dinh dưỡng tương đối thì mất tầm 9-12 tháng :cool:.
Mình theo giáo án 8-9 tháng đã hơn như này rồi :wacky:
Like mạnh luôn

Thớt làm cái ảnh đi, chụp tự nhiên đừng gồng thì a e dễ tư vấn hơn
Người bây giờ kinh bỏ mẹ gầy mà mỡ bụng mấy ngấn ti nhọn nhọn chụp ảnh xấu hổ lắm

kiểu người mà bạn chủ topic mong muốn là tạng người mẫu, để đạt được cũng chả khó lắm, nếu bạn chủ là gầy thì phải tăng cơ lên, còn nếu béo thì chỉ cần giảm mỡ đi

Like mạnh luôn

Người bây giờ kinh bỏ mẹ gầy mà mỡ bụng mấy ngấn ti nhọn nhọn chụp ảnh xấu hổ lắm
chết rồi bạn ơi,học là phải hỏi,hok dc giấu dốt,ở đây là bác tìm bác sĩ nhung bác lại hok cung cấp đủ thông tin
em đùa tý thôi chứ hok có cái hình thì anh em hoi khó tư vấn thôi . .. .nói nhỏ bác nghe cái này '' xấu hổ thì mình che mặt lại thôi''

thằng trong hình phải 1m9 ấy chứ, nguời dày cỡ này chắc phải 1 năm mới được thớt ơi, tùy dk dinh dưỡng nữa