Thoát Kiếp FA = GYM Nè AE @@

LÀm SAO ĐỂ THOÁT KIẾP F.A
Có nhiều bạn trẻ đặc biệt là các bạn nam thường xuyên vắt óc suy nghĩ cách nào thu hút được các bạn nữ xinh tươi mà không phải "thoa kem chống nhục" trước khi đến gần và làm quen. Nếu tôi là một người con gái ,điều đầu tiên làm tôi ấn tượng là sự tự tin ở một chàng trai khi giao tiếp,kèm theo là một ngoại hình mạnh mẽ cộng với đôi tay đủ săn và chắc để che chở cho phái đẹp mỗi khi sợ hãi. CÓ NHIỀU CÁCH ĐỂ THOÁT KIẾP FA..và sau đây tôi xin giới thiệu Một trong hàng trăm cách giúp bạn tìm được một nửa của mình , hỡi các F.A boy hãy bơi vào đây mà đọc :

Phụ nữ thích đàn ông có cơ bụng 6 múi. Đó là điều chắc chắn. Nhưng đây không phải là phần duy nhất trên cơ thể nam giới mà các nàng thích ngắm nhìn khi ở trên bãi biển hay trong hồ bơi.

Mỗi phụ nữ thích các cơ bắp khác nhau nhưng có 10 loại cơ bắp dưới đây chị em phụ nữ nào cũng mê tít.

_Cơ bụng 6 múi

Bạn có thể có bắp tay to như quả bóng bowling nhưng phụ nữ vẫn sẽ đắn đo suy nghĩ lại nếu họ nhìn thấy cơ bụng ngấn mỡ, không săn chắc của bạn. Họ có thể nghĩ bạn là người cẩu thả trong ăn uống, luyện tập, không chú ý giữ gìn sức khỏe.

_Bắp tay mạnh mẽ

Phụ nữ nhìn thấy cánh tay mạnh mẽ và nghĩ rằng bạn có thể làm tất cả mọi thứ từ việc đánh bại tên khổng lồ, xây nhà và những công việc đòi hỏi sự khéo léo. Vì thế hãy xắn tay áo lên để nàng chiêm ngưỡng

_Cặp mông đẹp

Phụ nữ ngắm nhìn mông bạn như một vật mẫu lí tưởng. Cặp mông đẹp khi nó cao và săn chắc. Nếu không nhìn nó sẽ như gói khoai tây cũ vậy, không hấp dẫn chút nào.

_Tấm lưng rộng

Tấm lưng rộng góp phần tạo nên dáng chữ V cuốn hút. Phụ nữ thích đàn ông vai rộng bởi nó mang lại cho họ cảm giác được che chở, bảo vệ

_Bờ vai rắn rỏi

Bờ vai và tấm lưng tạo nên một sự kết hợp hoàn hảo về hình ảnh một người đàn ông mạnh mẽ, đáng tin cậy. Bất kì người phụ nữ nào cũng muốn có một bờ vai vững chắc để nương tựa cả đời.

_Cơ bắp chân

Một thân hình cơ bắp nhưng bắp chân bé tí thì không thể được xem là đẹp và cân đối, hơn nữa phụ nữ có thể nghĩ là bạn không thể chạy với bắp chân đó.

_Ngực nở nang

Phụ nữ thích bộ ngực của bạn không kém gì bạn thích ngực họ đâu. Bộ ngực bạn càng to , càng săn chắc thì các cô càng tự hào khi đi cạnh bạn

_Bắp tay
Trong cuộc thăm dò ý kiến độc giả của một tạp chí thì cứ 5 người phụ nữ lại có 1 người thừa nhận rằng bắp tay rắn chắc của đàn ông luôn làm họ tan chảy.

Chỉ cần làm được tới đây thì chí ít bạn sẽ thoát được kiếp F.A mà hàng tá "boy" đang vướng phải herher

binh bem

Moderator
Ban Quản Trị
thời buổi bây giờ , đa số con gái đều bị che mắt bởi đồng tiền hết thôi :D

Ủa ủa, mà thoát khỏi kiếp FA đâu nhất quyết phải có gái, đúng hem? có hệ khác cũng được nhở? :D

muốn có body ntn thì phải dinh dưỡng đầy đủ
mà dinh dưỡng đầy đủ thì phải có kha khá tiền
mà có kha khá tiền , thì cũng đủ để gái bu rồi :LOL:
mà có kha khá tiền , thì cũng đủ để sài nâng cấp body chứ nhiều lúc dư dã đâu nữa mà gái bu........mà nói thật có tốt bao nhiêu e rằng ko bao giờ = như này///////// có chơi ste mới may ra

trời, ko lẽ mấy bác phải lên lịch để chống ế à :eek::D:p Em thấy thì mấy bác cứ từ từ đi, đời người có một lần thôi, vội vã có khi lại hỏng. Mà con gái dạo này ghê lắm, cho nên cứ để tình yêu sét đánh hay đích thực nó đến đi mấy bác, làm dữ quá cũng ko tới được đâu :p

tròn xinh :)

Tư Vấn Giảm Cân
Ban Quản Trị
viết bài mà chả có hình minh họa, thấy dài ứ thèm đọc
viết xong tự sướng gọi anh em vào chém gió nữa chứ
có mỗi mình anh chủ thớt ở bẩn nên ép a thôi:LOL:

Tư Vấn Giảm Cân
Ban Quản Trị
thời buổi bây giờ , đa số con gái đều bị che mắt bởi đồng tiền hết thôi :D
ko phải là thời buổi bây giờ
hàng tỉ năm trước đã thế rồi
các chàng trai cũng ko ngoại lệ ạ........................gu gồ sớt ko thiếu bài các cháu lái máy bay bà già nhé
dù sao thì cái tin "kiều nữ đại gia" nó vẫn bớt ghê tởm hơn "thằng ku 20 e ấp bà gà 70"

muốn có body ntn thì phải dinh dưỡng đầy đủ
mà có kha khá tiền , thì cũng đủ để gái bu rồi :LOL:
cơ bản nó là thế :hilarious:
thằng nào vừa body đẹp vừa có tiền thì thiếu gì gái theo:woot: sáng với con này tối cùng còn khác chiều đi tập gym :smug:khà khà

cơ bản nó là thế :hilarious:
thằng nào vừa body đẹp vừa có tiền thì thiếu gì gái theo:woot: sáng với con này tối cùng còn khác chiều đi tập gym :smug:khà khà
cái này mày đầy đủ thì nhường lại cho ae kiếm sống coi nào :D
ko phải là thời buổi bây giờ
hàng tỉ năm trước đã thế rồi
các chàng trai cũng ko ngoại lệ ạ........................gu gồ sớt ko thiếu bài các cháu lái máy bay bà già nhé
dù sao thì cái tin "kiều nữ đại gia" nó vẫn bớt ghê tởm hơn "thằng ku 20 e ấp bà gà 70"
kaka là lời ngụy biện cho phụ nữ kìa.......em ơi trong pic này 10 thằng hết 9 thằng nam em chọi có lại ko :D:LOL:
trời, ko lẽ mấy bác phải lên lịch để chống ế à :eek::D:p Em thấy thì mấy bác cứ từ từ đi, đời người có một lần thôi, vội vã có khi lại hỏng. Mà con gái dạo này ghê lắm, cho nên cứ để tình yêu sét đánh hay đích thực nó đến đi mấy bác, làm dữ quá cũng ko tới được đâu :p
bác hiu nhanh vấn đề đấy :LOL:

Tư Vấn Giảm Cân
Ban Quản Trị
khi mấy thím đủ già, mấy thím sẽ thấy yêu bằng mắt là sai lầm lớn nhất.
bắp tay bắp chân mà làm gì, có chăng nó là thứ gì đó bổ trợ cho sức khỏe, vậy thôi.
yêu một người con trai/gái có nhân cách, đạo đức, kiến thức, lễ nghĩa, nhân đạo, vị tha, hài hước ... nó thú gấp vạn lần giai chỉ biết làm màu, gái chỉ biết son phấn trưng diện, đầu óc ko có gì.
thoát F.A nhờ hình thể thì bạn cũng rất nhanh F.A cũng do hình thể.
nhan sắc và ngoại hình nó thay đổi nhanh lắm, hiếm người mà duy trì được.
có người mới gặp đẹp nghiêng thùng đổ nước, nhưng vài năm ko gặp lại thấy xấu hẳn đi.
chưa kể là có duy trì được thì cái vẻ đẹp bên ngoài nó cũng rất chóng chán.

FA nỗi lo ko của riêng ai :LOL: nhưng mà đôi khi nhiều quá cũng mệt. cứ thử cảm giác sáng em này tối em kia.rồi ngày mai lại em khác đi thì biết,cũng chả sung sướng gì đâu.lắm gái theo tổ tốn tiền thôi.vì đàn ông vốn tham lam em nào cũng muốn phải thử 1 cái :hilarious:
Nhưng mà kể từ khi body mình đẹp lên thì gái theo cũng nhiều hơn thật.nhất là lúc nude 100% với đi bơi ối thằng phải nhìn mà ghen tị:smug:

Lần sửa cuối:
FA nỗi lo ko của riêng ai :LOL: nhưng mà đôi khi nhiều quá cũng mệt. cứ thử cảm giác sáng em này tối em kia.rồi ngày mai lại em khác đi thì biết,cũng chả sung sướng gì đâu.lắm gái theo tổ tốn tiền thôi.vì đàn ông vốn tham lam em nào cũng muốn phải thử 1 cái :hilarious:
Nhưng mà kể từ khi body mình đẹp lên thì gái theo cũng nhiều hơn thật.nhất là lúc nude 100% với đi bơi ối thằng phải nhìn mà ghen tị:smug:
tao cũng mong có 1 ngày mà đc '' sáng em này chiều em kia mai em khác đấy '' :D:LOL:

nude 100% trước mặt "ối thằng" à? mày nhảy sexy show phải ko? :D :p

oto đi học như ông thì lo đéo gì =))