giảm mãi mới dc hơn 2 cân

Tình hình là béo quá, muốn giảm cân mà tập mãi chả thấy giảm, hu hu, làm thế nào bây giờ các bác.
Bất quá, em tìm mọi cách cho em bị ốm để giảm cân, hôm nắng to em cởi trần, lên tầng thượng nằm phơi nắng, buổi tối giờ em toàn bật điều hòa 18 độ, thế mà nó chỉ bị sổ mũi tí chút, gần 1 tuần đã khỏi rồi, chán, muốn giảm xuống tầm 65-70kg quá kiểu này giảm sao đây,huhhuu. Có khi phải chuyển sang bộ môn quay tay ngày 3,4 lần thì mới mong về 70kg dc :v :v
hiện em ~80kg thôi, cao 1m68, giảm hơn 2kg so với hôm gì up ảnh ntn :(, giấc mơ 65kg xa vời quá.

nhịn đói thì khổ cái dạ dày, quay tay vẫn dc ăn nhiều mà thích :p
E vào wth này với mục đích gì vậy?
Nếu đơnn giản chỉ là up mấy cái ảnh lên thì a khuyên e nên dừng lại.
Còn nếu đã vào đây với mục đích giao lưu học hỏi,trau dồi kiến thức thì e nên xem lại CÁI CÁCH GIẢM CÂN PHẢN KHOA HỌC CỦA E NHÉ.

1.E học Y ra mà lại muốn giảm cân theo cái kiểu ốm.
2.Muốn giảm cân nhưng vẫn muốn ăn ( ý anh nói là e muốn ăn nhiều calo )

>>>>>>>>> Tốt nhất là đừng giảm và đừng đang bài lên theo cái kiểu này vì ai đọc cũng sẽ cười e đấy!

Thằng cu em này vui tính nhỉ? Lúc thì thấy bảo muốn tăng cân, lúc lại muốn giảm cân, cứ loạn cả lên. Công nhận là khối lượng cơ của em khá ổn rồi, giảm cân được thì hay.

Thằng cu em này vui tính nhỉ? Lúc thì thấy bảo muốn tăng cân, lúc lại muốn giảm cân, cứ loạn cả lên. Công nhận là khối lượng cơ của em khá ổn rồi, giảm cân được thì hay.
:D :D thì em up hình chơi cho vui mà, tùy hứng nghĩ ra cái gì buồn cười thì em ghi vào.
Em thì muốn tăng 1 chút cơ nữa, và phải tập bụng và chân, tại ngày trước chả tập 2 món đó bao giờ. Còn bụng 6 múi thì với lượng cơ như hiện tại thì chắc là em ko giảm và giữ 6 múi vì tầm cơ em giờ giảm 6 múi thì còn lại 1 nhúm e ko thích 65,70 kg nhìn chán :D :D, còn vài năm nữa nếu nhiều cơ hơn thì mới tính 6 múi, mà 6 múi chết mệt chứ gì, giữ 6 múi chết mệt, 1 múi cái gì cũng ăn khỏe là dc ùi.
Còn em giảm cân dc mà, nói chung 2 tháng giảm từ từ dc về 70 kg ^^
E vào wth này với mục đích gì vậy?
Nếu đơnn giản chỉ là up mấy cái ảnh lên thì a khuyên e nên dừng lại.
Còn nếu đã vào đây với mục đích giao lưu học hỏi,trau dồi kiến thức thì e nên xem lại CÁI CÁCH GIẢM CÂN PHẢN KHOA HỌC CỦA E NHÉ.

1.E học Y ra mà lại muốn giảm cân theo cái kiểu ốm.
2.Muốn giảm cân nhưng vẫn muốn ăn ( ý anh nói là e muốn ăn nhiều calo )

>>>>>>>>> Tốt nhất là đừng giảm và đừng đang bài lên theo cái kiểu này vì ai đọc cũng sẽ cười e đấy!
:D :D lúc chán chán em up bài chém gió chơi cho vui :p , uk nhỉ, e ko để ý, lần sau rút kn ko up lung tung nữa, em up cho hài là chính chứ ai mà giảm cân = cách làm ốm bao giờ :D :D :D, ốm, đứt tay, chân, chấn thương là mấy cái e kinh nhất, nghỉ vài bữa đi tập lại mệt ^^

có cái hình up đi up lại mấy topic liền.mệt
tập 4 5 năm rồi mà vẫn chưa đâu vào đâu
nhìn chủ topic tướng thô kệch như con king kong .gái nhìn thấy chạy dài

nhịn đói là "hạ sách" đó bạn ơi !! Body nặng kg mà nhìn săn chắc dữ....hình vài tấm tổng thể đi bạn
:D :D, mình giờ mới cày bụng và chân nên bụng nhìn chán ^^! , cân nặng là do cái thân trên, khi vọng 1 thời gian nữa khai phá dc cái chân thêm ít thịt bổ xung vào cân nặng :D
có cái hình up đi up lại mấy topic liền.mệt
tập 4 5 năm rồi mà vẫn chưa đâu vào đâu
nhìn chủ topic tướng thô kệch như con king kong .gái nhìn thấy chạy dài
^^!!! người nhìn mỗi cái ngực tạm tạm nên có mỗi kiểu này.
Bạn khên mình là kinh kong thì mình thích quá rồi :D :D :D, mình đi tập chỉ mơ ước béo lên, lúc mới đi tập bé quá :(

Ờ, gái thấy nó sợ. Nhìn nó thô thật. Nhưng 80kg của a là mốc phấn đấu của e đấy haha

chứ ở VN điều kiện thấp con người ta chưa đặt vấn đề sức khỏe hàng đầu như Mỹ đâu mà k vì gái a...k vì gái thì trong người bình thường chã ai nghĩ tới lúc mình bệnh đâu mà lếch thân đi tập
Chắc chủ topic k thích gái mà thích trai nên tập vầy cho trai nó mê :D