Những bức xúc trong phòng tạ

ở phòng tập có lần mình gặp thể loại thích soi gương, mình đang tập vai với tạ đơn trước gương, nó ra đứng chắn trước mặt mình rồi soi gương, tuy người rất xấu nhưng lại soi gương khá lâu
Soi gương, vuốt vuốt tóc và mỉm cười. Tui ở đằng kia thấy và cũng mắc cười . .. =))

Mình vẫn tập trung bạn ạ, nhưng cũng phải biết lúc nào nên tránh, mình nghĩ va chạm nhiều sẽ tốt cho mình hơn. Học cách ứng xử, học cách bỏ qua những thứ mình không cần nghe, khó chịu nhưng chỉ một chút thôi, cuộc sống cần có những lúc như vậy để rèn luyện mà bạn :) mình tin quen rồi sẽ ổn thôi.

Mình ở BH bạn ơi, mình chọn chỗ này vì gần nhà, mình không có nhiều thời gian để đi xa, cũng không có điều kiện để lựa chọn trong hoàn cảnh mình còn sắp xếp công việc, việc gia đình và đi học, đi tập nữa :) Bị chọc thật ra không ai thích cả nhưng mà đôi khi vẫn phải bơ đi mà sống thôi bạn :) mai mình lại đi tập tiếp đây :D
Tuyên gấp 1 anh cơ bắp ở bình dương tập chung thế là nó hết chọc he he

Sao hết tụi đi tập rồi đến tụi PT nó dùm ngó mình ta . Nãy tập nguyên đám PT đứng ngay cửa ra vào , lúc đó mình di về thì nó chỉ mình bảo " nó về kìa" =)) , trời ạ , chẳng lẻ mình đẹp đến nổi ai cũng ganh ghét sao ta ( ka ka tự sướng tí )=))

Chỗ mình các bạn nữ đi tập tự sướng khá nhiều trang điểm , mặc đồ crop top ... mặc dù mập thù lù he he
Trời! Mình tập như nam, chỉ là mức tạ nhẹ hơn thôi chứ tập xong là mồ hôi ròng ròng trang điểm chi cho phí nó cũng trôi hết à, đến tóc mình cũng buột gọn lên mới tập nằm ghế không là xù xù kinh lắm. Mà phòng toàn nam và có nhiều động tác vận động nằm, ngồi... nên mình chọn quần dài, rộng, áo 3 lổ kín và còn vì các anh dặn mặc đồ kín thôi để các bạn khác bị tạ đè nên mặc vậy thôi :D
Chổ bạn các chị tự tin quớ :p mình xấu hok dám khoe :oops:

Trời! Mình tập như nam, chỉ là mức tạ nhẹ hơn thôi chứ tập xong là mồ hôi ròng ròng trang điểm chi cho phí nó cũng trôi hết à, đến tóc mình cũng buột gọn lên mới tập nằm ghế không là xù xù kinh lắm. Mà phòng toàn nam và có nhiều động tác vận động nằm, ngồi... nên mình chọn quần dài, rộng, áo 3 lổ kín và còn vì các anh dặn mặc đồ kín thôi để các bạn khác bị tạ đè nên mặc vậy thôi :D
Chổ bạn các chị tự tin quớ :p mình xấu hok dám khoe :oops:
kaka , chỗ mình tập mấy chị em rất chịu khó "điệu" lượn vòng vòng cho trai ngắm

Hiện em đang tập nặng hơn tụi nó và rất căng thẳng khi tập sẽ có những hành động như la hét để kích thích nên tụi nó dòm với anh mắt giồng như " Mục đích bạn đến trái đất này là gì đó " he he :D
bác này vui tính vãi...đúng mấy bác mập mập nói chuyện không cười không được haha