Tư vấn giảm cân giùm mình với

Hì.. tại mình thấy thành phần của nó ko có đường lên xem mới biết có loại đường palatinose :(( 3ngày low carb mệt mỏi làm lại ckắc chếccc

muốn giảm cân bạn phải ăn ít nhất 4 bữa trong ngày . 3 chính và 1-3 bữa phụ . Sáng trưa tối . ko ăn trước khi ngủ 2 tiếng . muốn giảm cân bạn phải đốt Carlo . đốt càng nhìu càng tốt . đốt = cách tập thể dục. chạy bộ . nhảy dây . bơi lội . chứ làm theo phương pháp ko có khoa học như bạn khó giảm cân lắm mà có thì củng rất lâu .

muốn giảm cân bạn phải ăn ít nhất 4 bữa trong ngày . 3 chính và 1-3 bữa phụ . Sáng trưa tối . ko ăn trước khi ngủ 2 tiếng . muốn giảm cân bạn phải đốt Carlo . đốt càng nhìu càng tốt . đốt = cách tập thể dục. chạy bộ . nhảy dây . bơi lội . chứ làm theo phương pháp ko có khoa học như bạn khó giảm cân lắm mà có thì củng rất lâu .
mình đến phòng tập lúc 1h30 tập đến 5h chiều, tối còn phải đến phòng tập nhảy từ 8h đến 2h sáng hôm sau, cơ bản là mình đã hoạt động hết sức rồi bạn

Ryu1508

Moderator
Ban Quản Trị
mình đến phòng tập lúc 1h30 tập đến 5h chiều, tối còn phải đến phòng tập nhảy từ 8h đến 2h sáng hôm sau, cơ bản là mình đã hoạt động hết sức rồi bạn
bạn tập gì mà từ 1h30-5h chiều thế :ROFLMAO: ăn có tí xíu mà khỏe ghê

ở phòng tập 3h30p:hungover: ở trong đó tập cái gì vậy bạn, cứ thử tập max 80-90% sức liên tục trong 1h thôi. chứ vô đó thời gian tập ít hơn thời gian nghỉ thì cũng vậy à, quan trọng là chất lượng (y)

Hơ hơ , cho mình hỏi b nhảy cover là tập nhảy à , có lớp hả b , mình cũng thích quá mà chưa nhảy bao h nên hơi ngại :p

ở phòng tập 3h30p:hungover: ở trong đó tập cái gì vậy bạn, cứ thử tập max 80-90% sức liên tục trong 1h thôi. chứ vô đó thời gian tập ít hơn thời gian nghỉ thì cũng vậy à, quan trọng là chất lượng (y)
mệt bơ phờ luôn, thở k ra hơi, mệt

Tui là nam và đã 2 lần giảm cân thành công: 3 ngày giảm 1kg, thời gian giảm là gần tết ta 2 năm vừa rồi. Sau tết do ăn uống nhiều và công việc nên ăn phá giới bị tăng cân lại, bạn tham khảo thử xem có áp dụng đc ko.
Tui cao 1,73m nặng 78kg năm ngoái là tròn 30 tuổi.
Sáng 5h chạy bộ đến 6h, 7h ăn sáng 1 tô bún xương thịt (ăn ít bún nhiều rau).
9h30 ăn nhẹ 1 món gì đó ví dụ 3 trái vải hoặc nửa trái xoài chín...
11h ăn trưa: nửa bán cơm, ăn rất nhiều rau và canh + thịt.
15h ăn nhẹ 1 hoặc 2 trái trứng luộc.
15h30 tập 4 phút tabata (hít đất rồi nhảy lên).
Thường thì chủ nhật phá giới ăn thả cửa, sáng trưa ăn như điên, tối dắt vợ con đi ăn kfc.... Cực nhất là qua ngày t2 phải hãm lại và ăn kiểu này cũng làm 2 nhóc ở nhà lười ăn theo vì mình ko ăn tối.
Sau 1 tháng thì quần từ size 35 (size 34 đi nới ra) xuống còn size 30, nhưng nhờ có tập hít đất nên vẫn có chút ngực.
Tái bút hịc.....hic.....giờ tui đang 80kg và sau nửa năm nay giờ mới quay lại diễn đàn này chuẩn bị 1 tháng giảm cân

Tui là nam và đã 2 lần giảm cân thành công: 3 ngày giảm 1kg, thời gian giảm là gần tết ta 2 năm vừa rồi. Sau tết do ăn uống nhiều và công việc nên ăn phá giới bị tăng cân lại, bạn tham khảo thử xem có áp dụng đc ko.
Tui cao 1,73m nặng 78kg năm ngoái là tròn 30 tuổi.
Sáng 5h chạy bộ đến 6h, 7h ăn sáng 1 tô bún xương thịt (ăn ít bún nhiều rau).
9h30 ăn nhẹ 1 món gì đó ví dụ 3 trái vải hoặc nửa trái xoài chín...
11h ăn trưa: nửa bán cơm, ăn rất nhiều rau và canh + thịt.
15h ăn nhẹ 1 hoặc 2 trái trứng luộc.
15h30 tập 4 phút tabata (hít đất rồi nhảy lên).
Thường thì chủ nhật phá giới ăn thả cửa, sáng trưa ăn như điên, tối dắt vợ con đi ăn kfc.... Cực nhất là qua ngày t2 phải hãm lại và ăn kiểu này cũng làm 2 nhóc ở nhà lười ăn theo vì mình ko ăn tối.
Sau 1 tháng thì quần từ size 35 (size 34 đi nới ra) xuống còn size 30, nhưng nhờ có tập hít đất nên vẫn có chút ngực.
Tái bút hịc.....hic.....giờ tui đang 80kg và sau nửa năm nay giờ mới quay lại diễn đàn này chuẩn bị 1 tháng giảm cân
Thế này o giảm nhiều hơi phí ạ. Vì a vừa chạy vừa theo kiểu leangain xong anh còn tabata nữa , quá khủng khiếp :eek: , nhưng cái này giảm cấp tốc dc thôi ạ chứ lâu dài ko theo dc vì vất vả áp lực qúa ạ. Hic , nghe a kể quần xuống mấy size thế kia cũng thèm quá :(

em cũng muốn, nhưng em hình quả lê, giảm xong mà mông đùi vẫn to thì có đường tự kỉ :(

à mình ở Đắk Lắk bạn ạ, bạn mình có mở một lớp tập nhảy đó, mình chỉ học chùa thôi

mì nhiều carb vs calo lắm ý bạn :( , mình thì ngày nào cũng trà sữa , giảm cân đừng ép uổng bản thân quá , cho nó 1 tuần 1 hoặc 2 lần ăn thứ nó muốn là okiee :p

mọi người xem thử chế độ ăn của mình hợp lý chưa nhé. mình cao 1m74 nặng 72kg. sáng 5h chạy bộ đến 6h ăn 1 tô phở or bún, có khi là bánh mì trứng.
trưa: nửa bát cơm, thịt rau ăn thoải mái ( k biết có ăn nhiều thịt quá ko)
chiều mình tập tabata hoặc nhảy dây 1000-2000 cái. cũng định đi tập gym nhưng phòng tập xa nhà quá nên thôi nghỉ.
tối: ăn như bữa trưa. mọi người góp ý giúp mình với. thank

mọi người xem thử chế độ ăn của mình hợp lý chưa nhé. mình cao 1m74 nặng 72kg. sáng 5h chạy bộ đến 6h ăn 1 tô phở or bún, có khi là bánh mì trứng.
trưa: nửa bát cơm, thịt rau ăn thoải mái ( k biết có ăn nhiều thịt quá ko)
chiều mình tập tabata hoặc nhảy dây 1000-2000 cái. cũng định đi tập gym nhưng phòng tập xa nhà quá nên thôi nghỉ.
tối: ăn như bữa trưa. mọi người góp ý giúp mình với. thank
Bạn ăn và tập như vậy là quá tốt rồi, tabata giảm cân tốt hơn gym nhiều. Nếu đc thì bữa tối bạn ăn sớm hơn vào khoảng 4h đến 5h chiều. Nếu đc vậy thì cân nặng có thể ko giảm nhưng mỡ thì sẽ biến mất

Bạn ăn và tập như vậy là quá tốt rồi, tabata giảm cân tốt hơn gym nhiều. Nếu đc thì bữa tối bạn ăn sớm hơn vào khoảng 4h đến 5h chiều. Nếu đc vậy thì cân nặng có thể ko giảm nhưng mỡ thì sẽ biến mất
thank bạn nhá. minhg còn đang sợ mình ăn nhiều quá. mà thức đêm nhiều có ảnh hưởng gì không bạn, đêm mình toàn 1h mới ngủ

1 NGÀY BẠN CHỈ NÊN TẬP TỪ 60 ĐẾN 90P THÔI . ĐỪNG TẬP NHÌU QUÁ PHẢN TÁC DỤNG . VỚI LẠI KO TỐT CHO SỨC KHOẺ . NGỦ 8 TIẾNG 1 NGÀY NỮA LÀ OK . CAI GÌ CỦNG TỪ TỪ . HOCMON CỦA CON GÁI KHAX CON TRAI NÊN VIỆT CON TRAI GIẢM CÂN LẸ HƠN WA NHÌU HƠN LÀ CHUYỆN BÌNH THƯỜNG . BẠN CỨ ĂN UỐNG VÀ TẬP BÌNH THƯƠNG 1 THÁNG SAU ĐO LẠI . ĐỪNG WA KHẮC NGHIỆT VỚI CƠ THỂ LÀ OK