Trên 5 năm Anh em miền Bắc thì vật tay như thế nào???

Giải vật tay toàn miền Bắc vừa qua quy tụ anh em đam mê với môn thể hình nói chung và vật tay nói riêng. Sự kiện được tài trợ bởi webthehinh.com và tổ chức ở clb Gym Spartacus - Từ Liêm. Chúng em người tham gia rất cảm ơn các anh chị trong BTC. Gửi lời cảm ơn đến WTH và những người thực hiện chương trình. Clip dưới đây để ghi nhớ lại không khí ngày hội vật tay hôm đó 12/10/2014
@YeuGym - Subcribe n like channel

Ryu1508

Moderator
Ban Quản Trị
mình vật tay cũng toàn như ông áo xanh dương lúc đầu :ROFLMAO: mặc dù bê đê yếu đuối nhưng toàn thắng mấy đứa trong lớp

Sao có mấy ông vật tay mà cứ đu cả người xuống nhỉ ^^ Nhìn thảm vãi. Xu hướng mọi người vật tay là cứ dùng hết sức để kéo tay đối phương sang bên mà không biết rằng ở vị trí đấy lực yếu hơn nhiều so với việc kéo về phái mình tạo khoảng cách từ vai đến bàn tay càng ngắn thì lực càng khỏe mà đối phương lại bị giảm lực đi rất nhiều vì tay xa với vai. Lúc đấy dùng lực của vai rất là khỏe. Mình toàn chơi chiêu này với những ông khỏe hơn vẫn cứ thua.

Sao có mấy ông vật tay mà cứ đu cả người xuống nhỉ ^^ Nhìn thảm vãi. Xu hướng mọi người vật tay là cứ dùng hết sức để kéo tay đối phương sang bên mà không biết rằng ở vị trí đấy lực yếu hơn nhiều so với việc kéo về phái mình tạo khoảng cách từ vai đến bàn tay càng ngắn thì lực càng khỏe mà đối phương lại bị giảm lực đi rất nhiều vì tay xa với vai. Lúc đấy dùng lực của vai rất là khỏe. Mình toàn chơi chiêu này với những ông khỏe hơn vẫn cứ thua.
Chuẩn bạn ạ

Mình thi ở hạng cân 70kg. Lúc vào thì gặp một bác cao cỡ 1m65 nhưng nặng bằng mình. Tay bác ý chắc phải to hơn 5 phân. Thế là vừa hô "Go" một cái đã bị bẻ quẹo. Đành thất thểu ra về, thua ngay vòng gửi xe :D