4 năm từ 1 tăm tre thành superman steroids

đấy là bác nghĩ
người ta nghĩ khác bác
mà đừng bảo người xài roid ko khỏe, sai lầm lớn nhé.
Em bảo người xài roid ko khỏe bao giờ nhỉ? ý em nói là họ ĐÁNH LIỀU, ĐÁNH CƯỢC sức khỏe thể chất.
Em đố bác có gì khác nhau giữa "tình yêu" và "sức khỏe"?
Rất đơn giản: sức khỏe là thứ ko mua được! nó là thứ quý nhất!
hehehe

P.S: lên 4rum chém gió cho vui tý thôi, ai đúng ai sai, ai khỏe, ai yếu, ai dùng roid, ai ko dùng roid rồi chết cả... cái chính là hòa khí, chả muốn lạm bàn nữa làm gì

nào giờ mình coi mấy thằng chơi steroid là mấy thằng ăn gian, đến với thể hình không vì yêu, vì sức khỏe... mà vì show hàng, vì thành tích
xưa có một thằng đàn anh cơ bắp to nhìn ngưỡng mộ lắm, sau nó lân la rủ xài roi, dcm nói thẳng vào mặt nó rồi đổi phòng tập luôn
VỚI TÔI, THỂ HÌNH LÀ NỀM ĐAM MÊ. XIN HÃY TÔN TRỌNG NÓ
bác nói thế thì mấy Mr.O ăn gian hết ah :meh:

bác này khủng , cơ mà có quả mặt ái ái + để quả tóc như đàn bà nên chụp nhìn đểu đêu :D :D
Còn steroid thì tùy người thôi, người hiểu biết thì....... sẽ dùng :)) vì họ biết cách chơi , ko hiểu biết thì sợ, mà hiểu biết hay ko hiểu biết tính sau, ở tây thì e ko biết, chứ ở vn chơi cái này đâu phải muốn là dc,chắc tốn ko ít tiền nhỉ, như mình chẳng hạn, mình ko ham hố, thèm khát dc dùng steroid nhưng nếu có tiền mình sẽ dùng, ko có thì vẫn đi tập đều đều :D

Má ơi, roid thì roid chứ người ta cũng bỏ công tập tành, diet quyết tâm gấp chục gấp trăm người thường mới được vậy, chứ đâu phải cứ chích vào là to. Như mình đây tập vớ vẩn 3 năm rưỡi rồi mà còn chưa ăn được ai. Mình khoái những người như này, cơ mà có tiền mình cũng ko xài đâu :|.

nào giờ mình coi mấy thằng chơi steroid là mấy thằng ăn gian, đến với thể hình không vì yêu, vì sức khỏe... mà vì show hàng, vì thành tích
xưa có một thằng đàn anh cơ bắp to nhìn ngưỡng mộ lắm, sau nó lân la rủ xài roi, dcm nói thẳng vào mặt nó rồi đổi phòng tập luôn
VỚI TÔI, THỂ HÌNH LÀ NỀM ĐAM MÊ. XIN HÃY TÔN TRỌNG NÓ
Bạn ơi đến 99% vdv thể hình, fitness model mà bạn ngưỡng mộ đều xài roid đó, nói vậy đụng chạm lắm. Thằng Zyzz cũng chết vì roid kìa.

Lần sửa cuối:
sao nhìn cái ngực nó xấu làm sao ấy, vừa cong vừa nhỏ, mình thích ngực to bành ra 2 bên thôi, ngực nhìn ko ham. Được mỗi mấy cái khác.

nhiều bài viết chứng minh steroids sài điều độ và khoa học thì tốt và thậm chỉ ko có di chứng tác dụng phụ gì cả....
mình còn sinh viên chưa đủ trình để vươn tới.......sài whey đủ nhọc rồi @@
vào mấy web nước ngoài kham khảo về steroids là ok nhất....
nhưng không phải cứ sài steroids là to .........quan trọng vẫn là tập luyện+dinh dưỡng .... mới có thành quả

Ngực xấu, còn lại ok. Bạn này mà cố nữa chắc thành quá cố mất, ngực vai đầy mụn rồi :nailbiting:
Theo mình nếu k theo còn đường thể hình chuyên nghiệp thì k nên sài mấy chất này, cuộc sống còn nhiều thứ khác để quan tâm chứ đâu chỉ có thể hình. Đến lúc nhìn lại thì quá muộn rồi :(

chả thấy có gì đẹp. Nhiều ông bảo biết dùng không sao? Vậy mấy ông có kiến thức để dùng không? Có nghĩ đến hệ quả sau này chưa? Giờ phần lớn thế giới đều khuyến khích Bulk lean, natural cả. Không đáng đánh đổi nhiều vậy :confused:

anhlong1122

Dragonborn
Ban Quản Trị
chả thấy có gì đẹp. Nhiều ông bảo biết dùng không sao? Vậy mấy ông có kiến thức để dùng không? Có nghĩ đến hệ quả sau này chưa? Giờ phần lớn thế giới đều khuyến khích Bulk lean, natural cả. Không đáng đánh đổi nhiều vậy :confused:
và khi chúng ta nhìn lại những ng nổi tiếng trong giới này thì chả có ai ko roid

Quá khô, quá đẹp. thằng nao ngu mới bảo xấu.
Tuong steroid nó rẻ lắm sao, muốn dùng là dùng ah.