[Hỏi Đáp] Kinh Tế Không Đủ Uống Whey phải làm sao ..

mọi người cho em hỏi ... em nên mua
BCAA XTend hay là pre workout C4 ạ ????

em đang bulking ..

Bcaa chứ nên tìm hiểu kĩ đi nha. Mấy cái preworkout chỉ đánh tâm lý phần nhiều. Nếu thích thì mua nitrix oxide là ok rồi. Có vẻ nhiều người bị ảnh hưởng bởi lý luận của Duy Nguyễn. Khi mà giá liều dùng của C4 ~ whey. Trong khi thể hình dinh dưỡng luôn nên ưu tiên xem xét hàng đầu

ăn ăn ăn ăn ăn ăn chất chất chất chất , spht spht spht spht spht spht, đi tập thể hình tập thể hình kkk, to to to to to và to đẹp trong khi tiền ít tiền ít kkkk, chắc đầu óc chỉ quanh quẩn đắn đo mấy thứ đó. Ít tiền thì cứ thức ăn bổ rẻ mà quất.
Sản phẩm hỗ trợ cần thiết với người có chút tiền thôi ( tác dụng đỡ phải nhai nhiều mà vẫn có đủ lượng pro cần thiết) và sản phẩm hỗ trợ không thể thay thế được dinh dưỡng từ thức ăn tự nhiên, luyện cơ hàm và sắp xếp lịch ăn uống khoa học tốt hơn .

Khổ thiệt, người ta nuôi heo 6 tháng là đem bán, mẹ chủ thớt nuôi heo mấy chục năm mà chưa bán được, đúng là của nợ mà.

Quay lại chủ đề, mua whey làm gì cho tốn tiền; mua creatine, b.a, betain, glutamine... đơn chất về xài tăng lực được rồi, 1 kg tùy món dao động từ 600-1tr5 xài cả năm, whey uống xong ỉa ra hết. Đã nghèo thì đừng có đú với bọn có điều kiện, không biết bao nhiêu mới đủ đâu.

Cơm gia đình,sữa ông thọ, trứng, ngũ cốc( 30% đậu nành thôi), rảnh làm chai mật ong (150k). Chia ra mà xài, vừa rẻ vừa khỏe

sau 1 thời gian dùng whey giờ cũng nghỉ rồi . cố gắng nạp protein càng nhiều càng tốt trong ngày . ăn thịt , tôm , cá v.v.. cơm thì ăn bữa 3-4 bát

nhà đang khó khăn,mua hết 1m7 thì lỡ cỡ tháng sau. Để tiền đó phụ tiền ăn uống hay hơn. TPCN chỉ là phụ

trước cũng ham hố intra work out + whey + casein giờ 1 ngày 1 muỗng whey blend sau tập với bột ngũ cốc, lòng trắng trứng thôi. Kinh tế suy thoái toàn cầu :) - để tiền còn để xăng

mình còn toàn ăn cơm cá thịt rau -_-, k có tiền thì ăn bt thôi đua đòi làm gè

tình hình là em đang ko có nhiều tiền ... nhà thì mama đang thất nghiệp ko có hàng hóa để làm .. cho nên bây giờ em còn có 1tr7 ....em ko biết làm sao
nên mua nitro tech hay là C4 đây các anh cho em ít lời khuyên ạ ...

em mới ún xong 2 bịt mass .. bây giờ dc 73kg rồi ... nhưng em chưa muốn cutting ... vậy em phải làm sao .. pre workout hay là whey protein đây ạ :((
Nah ah ~ Bạn ơi, thể hình là để bạn khỏe mạnh + body đẹp khi mặc đồ thôi. Đừng phí tiền vào thực phẩm chức năng, EAT REAL FOOD. Để dành tiền chi tiêu hằng ngày đi, bạn muốn khỏe mạnh lên trong khi mẹ mình lại phải chắt mót từng ngày à ?! . No shade nha :D:D:D

Không cần thiết nếu không có đk và không định theo chuyên nghiệp. Một tháng mình k bỏ ra quá 500k cho việc tập luyện, ngoài uống thêm dầu cá và vitamin thì ăn uống hoàn toàn theo gia đình. Mà nói chung so với phòng mình tập thì cũng k thua kém ai!

mình nghỉ rằng nếu không có spht thì bạn sẽ ngưng tập sao?,nếu đó là niềm đam mê của bạn thì bạn sẽ không thể bỏ nó được đâu.mình có 1 lời khuyên là nếu bạn mà mua spht mà tiền còn lại ko đủ đáp ứng lương protein tối thiểu thì tốt nhất đừng dùng,còn nếu bạn mua spht mà vẫn có thể đáp ứng lượng pro tối thiểu cho dan gym thì hãy dùng spht,đừng coi rẻ spht thế nó là lượng pro chất lượng cao có thể hấp thu dễ dàng nhiều hơn những thực phẩm thường ngày,so sánh 2 thế đó thì hơi bị chênh lệch khác biệt đẳng cấp quá rồi.