ăn sáng bằng sữa ngũ cốc trước khi tập có tốt ?

t năm nay 21t, cao 1m65 nặng 59kg, %mỡ=23 vì công việc hàng ngày nên t chỉ có thể tập thể hình hoặc chạy bộ vào buổi sáng sớm. theo những thông tin đã tham khảo đc trên diễn đàn là nên ăn sáng nhẹ trước khi tập 1 tiếng, vậy mọi người cho t hỏi rằng sử dụng sản phẩm sữa ngũ cốc trước khi tập có tốt ko? xin cám ơn mọi người !

Attachments

mình cũng thế mình ăn yến mạch và uống whey vào buổi sáng vừa cung cấp carb luôn thể, lúc vào tập no đốt đi. :)

mình cũng thế mình ăn yến mạch và uống whey vào buổi sáng vừa cung cấp carb luôn thể, lúc vào tập no đốt đi. :)
Cũng được. Nhưng ngũ cốc nguyên hạt là tốt nhất.
cám ơn mấy bác nhé, nhưng người em mỡ quá (mấy bác coi avatar), mà mấy gói ngũ cốc này cũng có lượng đường nhất định thì có nên chuyển sang dùng ngũ cốc dinh dưỡng cho người ăn kiêng(có ít đường hoặc ko đường) ko nhỉ ?
Ăn thêm trứng or chuối đi, ngũ cốc mua tiệm ko tốt bằng mình tự làm :d
cám ơn bác em ăn ngày 4 chuối và 2 trứng :(

yến mạch dung cho diet mà cung cấp nhiều carb mà không nhiều calo mấy, chuối cũng bổ sung kali với calo nhiều thôi, nên tăng protein vào thịt bò gà or whey gì đó:)

Lót bụng trc khi tập , tốt hơn thì ko uống sữa trc khi tập . Khi tập về bổ sung thức phẩm có nhìu protein :)

1m65 59 là nhìn múp múp, cao nặng same mình luôn, k hiểu sao mình thích đàn ông múp chút, haiz

sở thích giống bạn gái mình :v, lúc mới đầu cutt thì tỏ ra khó chịu vì bụng chả còn mỡ @@, đến lúc bulk thì bị lợi dụng sờ bụng suốt :v
đàn ông múp thường ấm áp mà, hihi, tôi thích kiểu đó, k giải thích đc, nên thôi kệ khó quá cho qua :))