Người ta vẫn nói đàn ông tập thể hình mặc đồ không đẹp

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.
Em thấy dân tình chê bai chúng ta là vai to, ngực to mặc đồ không đẹp. Nhưng e nghĩ là họ đơn giản chỉ không biết thưởng thức cái đẹp mà thôi. Dù mặc quần áo hay không mặc chúng ta đều đẹp hết. Hôm nay đi ăn hỏi chụp đc kiểu. Mặc dù bụng phệ nhưng chúng ta vẫn đẹp mà đúng không các bác.:D:D:D.

Attachments

Em thấy dân tình chê bai chúng ta là vai to, ngực to mặc đồ không đẹp. Nhưng e nghĩ là họ đơn giản chỉ không biết thưởng thức cái đẹp mà thôi. Dù mặc quần áo hay không mặc chúng ta đều đẹp hết. Hôm nay đi ăn hỏi chụp đc kiểu. Mặc dù bụng phệ nhưng chúng ta vẫn đẹp mà đúng không các bác.:D:D:D.
Chắc chỉ có bạn nói vậy, chứ chưa nghe ai nói dân tập thể hình mặc đồ không đẹp hết :D

Bác mặc đẹp vì nhìn bác không ra dáng người đi tập thể hình :ROFLMAO:

Bác mặc đẹp vì nhìn bác không ra dáng người đi tập thể hình :ROFLMAO:
Em tủi thân quá, phải chăng vì em bụng phệ nên bác nói vậy. Em tập cũng đc 1 thời gian rồi.
nhìn bác mặc đồ... e ko hề thấy bác là ng tập thể hình :banghead: ko đẹp là tại vì body bác chưa đủ đẹp thôi
Nhưng sơ mi thì làm sao bó đc nhỉ. ^^ Em cũng tập 2 năm rồi đó

Phải đặt tít là "éo cởi áo người ta éo biết mình tập tạ" :). Thớt giống mềnh thế tập mãi éo lên

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.