Người ta vẫn nói đàn ông tập thể hình mặc đồ không đẹp

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.
Cơ bắp quá đẹp bạn ạ, kể cả mấy ông body building cũng quá đẹp nhưng mặc quần áo ko đẹp, và mấy e việt nam ko thích ^^.
Vấn đề ở chổ làm sao Bác to dc như mấy ông body building kia dc??? Hay JeffSheid??? Chuyên Nghiệp VN còn chưa dc như JeffSheid nữa kìa:ROFLMAO:

Xem hình ảnh nhé, đãng nhé còn 1 vài nhận xét của bạn nữ nữa mà tui úp 2 hình xóa đi 1 hình nên mất luôn. Có em còn khen xuất sắc nhớ.
nói thật chứ body cậu như con c*c vậy để ý thì thấy cậu lập topic rốt cục cũng chỉ để khoe cái body của cậu mà tôi thấy cậu đi đâu cũng khoe cái body như shit của mình
nhận xét body cậu tí nhé: ngực có chút,vai cầu vai đếu thấy,xô lưng cũng vậy,nhìn hông là biết chân cũng đếu tập :LOL:

nói thật chứ body cậu như con c*c vậy để ý thì thấy cậu lập topic rốt cục cũng chỉ để khoe cái body của cậu mà tôi thấy cậu đi đâu cũng khoe cái body như shit của mình
nhận xét body cậu tí nhé: ngực có chút,vai cầu vai đếu thấy,xô lưng cũng vậy,nhìn hông là biết chân cũng đếu tập :LOL:
Thì tôi có dám nói gì đâu, cậu post cái body của cậu lên đây tôi chiêm ngưỡng với còn học hỏi, chứ trog đây mọi ng đang tranh luận và tôi chỉ muốn chứng minh quan điểm. Còn mấy thánh chém gió tôi gặp nhiều rồi vai tôi cũng ko phải ko có đâu chưa chụp thôi. Cứ siết xuống đi rồi cho tôi xem đi.

Thế mới nói mình cao như nào thì tập vừa như thế toàn ông 1m7 cứ đòi to như mấy anh tây chịu
Mượn ảnh của 1 bạn trên WTH. P/s xin lỗi vì chưa có sự đồng ý chủ ảnh!
12299278_907362149354180_6098979298716820046_n.jpg P1050363.jpg
Bác thấy cậu này thế nào có mấy cân đối ko, có to wa ko?
Người thật việc thật đấy Bác phấn đấu dc như vậy di rồi hãy sợ to, sợ mất cân đối(y)
Người này nếu mặc sơ-mi như bạn thì thấy thế nào?

Xem đính kèm 93869 Xem đính kèm 93870
Người thật việc thật đấy Bác phấn đấu dc như vậy di rồi hãy sợ to, sợ mất cân đối(y)
Đây đúng kiểu chuẩn đấy chứ, đang nói mấy bố to đùng lùn tịt cơ mà cơ nét thế này chụp thêm cái chân xem có phải tốt ko.

Lần sửa cuối:
Xem đính kèm 93869 Xem đính kèm 93870
Người này nếu mặc sơ-mi như bạn thì thấy thế nào?
hắn cao 1m95 đấy...

Ảo tưởng vl. Nghe ông chủ top này tự sướng mà hãi. 360* cũng đéo ăn thua đâu. Đem cả mấy cái like fb ra đây làm dẫn chứng. Ví dụ ông là bạn tôi cần buôi gì thích tôi cũng like làm đéo gì có dislike mà nhấp.

Ảo tưởng vl. Nghe ông chủ top này tự sướng mà hãi. 360* cũng đéo ăn thua đâu. Đem cả mấy cái like fb ra đây làm dẫn chứng. Ví dụ ông là bạn tôi cần buôi gì thích tôi cũng like làm đéo gì có dislike mà nhấp.
chuẩn cmnr bác ơi . Trên fb hầu như toàn bạn bè của mình , Thấy Hồi xưa béo như con lợn bây giờ giảm béo nét 1 tý mang tiếng bạn bè chẳng lẽ đ' vào khen nổi 1 câu . Cứ tưởng thế là body mình hoành tráng được nhiều chị em ngưỡng mộ lắm . Đúng loại ATSM

Nói chung nói qua nói lại, cũng là mỗi người 1 quan điểm ko bao giờ giống nhau được. Chung quy các thím được gì mất gì tự các thím biết tự bản thân tôi biết. Nếu đã thấy mọi thứ là chuẩn thì còn gì quan trọng nữa. Hô hô tranh cãi với các bác nhiều e cũng ko được gì nhìn chung người e còn yếu nhiều chỗ, ăn uống còn thiếu trầm trọng có sao đâu. Thôi dừng ở đây thôi mọi người cứ tiếp tục con đường của mình.:D:D:D

Xem đính kèm 93871 Xem đính kèm 93872
Đây cỡ này đi ai nói ko đẹp, Menly chưa, tui 3 con rồi thấy còn mê:banghead:
Chứ dạng suông suông kiểu đồng bóng , dạng Showbiz thì ko thấy đep chỗ nào
Thôi bác ạ, nói ở trên rồi. Tôi xấu tôi lùn nhưng kiểu đó với tôi ko đẹp tôi thích như này. Cái ảnh của bác quá bt so với mặt bằng chung. Bác mê chắc gì gái mê

Attachments

Đi vào thấy boom đạn nổ tùm lum hãi quá. Tôi thì chẳng bao giờ ra đường dám nhận là đi tập thể hình cả, cùi quá sợ lại bị chửi cho. Tôi cũng chẳng rõ cỡ nào là to quá đối với mấy người tập kiểu làng nhàng như hầu hết ở VN mình, chứ còn cỡ như Mr này thì mấy người lao động chân tay chỗ tôi cũng còn to và fit hơn nhiều mà chưa thấy ai kêu không đẹp ( cách ăn mặc, phối đồ không tính, cái này phụ thuộc nhiều thứ nữa).

Xem đính kèm 93871 Xem đính kèm 93872
Đây cỡ này đi ai nói ko đẹp, Menly chưa, tui 3 con rồi thấy còn mê:banghead:
Chứ dạng suông suông kiểu đồng bóng , dạng Showbiz thì ko thấy đep chỗ nào
Cái này cũng trên nửa năm rùi, từ đó đến giờ qua mấy chú kỳ whey rồi :D.
Có khi trong đầu thớt đang nghĩ ông ý là fitness abc rồi đó, thấy bên topic mình nhảy vào khoe ảnh =]]. Sang bên này lại còn lấy ảnh của mình đem ra so sánh. Bác ý đẹp nhất wth =]].
Bên topic mình tư dưng nhảy vào up ảnh bụng bự và bảo nt mới đẹp, mình cũng ko giám có ý kiến, cũng đẹp mà, rồi lại tự lôi cái ảnh khác ra =]]

Mà góp với bác chủ thớt là chụp thì chụp trực tiếp, đừng chụp qua gương trông body to lên nhiều đấy, lại xấu :v :v

Cái này cũng trên nửa năm rùi, từ đó đến giờ qua mấy chú kỳ whey rồi :D.
ủa...whey mà cũng phải dùng theo chu kỳ hả? :D có bí quyết gì thì chia sẻ anh em nào....to thì ra ngoài người ta mới bảo tập thể hình, gầy nhẳng như tên thớt ra ngoài đường kêu tập thể hình mọi người nó cười cho mất

1 hội chứng tự kỉ cao cấp đang xuất hiện. Đọc tới đoạn khoe fb mà cười phọt mẹ rắm.
Tại thím dayz làm căng quá ấy chứ tôi lên đây troll troll tí ông ý đòi dẫn chứng ý mà, nói gì cũng ko tin thì biết sao, chỉ là muốn giữ vững lập trường thôi thím.
nhắc mới nhớ ông này ở topic của cậu mục đích tập chỉ để khoe gái thảo nào chỉ thích tự sướng:D
Thím cứ nói thế tôi đã nói thế bao giờ đâu, ở topic thím yelow. T tôi có ghi 4 mục đích mà, chứ mấy ông tập vì gái 3 ngày là bỏ làm gì có đủ động lực mà tập vậy. Thôi các bác tha e đi cãi nhau 4 trang rồi. Tự nhiên thành chủ đề hot.:D:D:D

Lần sửa cuối:
Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.