Người ta vẫn nói đàn ông tập thể hình mặc đồ không đẹp

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.
Ngoài cái vếu kích dục thi các bộ phận còn lại nhìn đều kích thích hết kaka. Bởi vậy mỗi lần hỏi vợ tôi giờ thich to hay nhỏ thì toàn nhéo vếu nhéo đùi tủm tỉm :p

trong mắt dân ngoại đạo thì phải dáng cao, mảnh, thì bận đồ mới đẹp đc. như thằng bạn tui ở vn nó bán quần áo mà dáng nó thì cao đấy, 1m8x lận, cơ mà nhìn như cái móc treo bộ quần áo lên lại thêm bịch gì ở bụng lòi ra trông phát ốm

thằng Jeff Seid mà ko đẹp nữa thì định nghĩa "đẹp" của bác khác với người thường hơi....nhiều level
Bác ơi e đang nói là tập cơ bắp mà mặc đồ phải đẹp như jeff seid mới gọi là đẹp, chứ to đùng thì ko đẹp ông kia hỏi là phạm văn mách có đẹp ko thì e mới bảo là cơ bắp đẹp quá ý chứ, nhưng mặc quần áo không đẹp. Chê jeff seid nữa thì chắc đàn ông ko có ai đẹp.

Giờ chúng ta cùng so sánh giữa to vừa và to nhiều nhé xem mọi người thấy ai đẹp. Tôi và hocvienquay sẽ so các bức. Đầu tiên là khi mặc quần áo Tôi thấy lùn mà to chỉ trông khủng thôi chứ còn đẹp thì chả thấy đẹp 1 tí nào. Quan điểm của tôi body đẹp là mặc quần áo cũng phải đẹp và phù hợp với chiều cao. Cao 1m7 mà to đùng thì 1 người bảo đẹp trăm người bảo không. Quan điểm thẩm mỹ là tùy người.
Bạn đẹp trai hơn hocvienquany chứ. Nhưng thật sự là bạn cũng chưa thực sự đẹp trai lắm với nghĩa của từ này.

Bác ơi e đang nói là tập cơ bắp mà mặc đồ phải đẹp như jeff seid mới gọi là đẹp, chứ to đùng thì ko đẹp ông kia hỏi là phạm văn mách có đẹp ko thì e mới bảo là cơ bắp đẹp quá ý chứ, nhưng mặc quần áo không đẹp. Chê jeff seid nữa thì chắc đàn ông ko có ai đẹp.
thanh niên vẫn còn nói Jeff seid : "ko phải dạng to đùng" =]] , giờ cứ cho PVM đọ con chuột với Jeff seid nhỉ =]]

thằng Jeff Seid mà ko đẹp nữa thì định nghĩa "đẹp" của bác khác với người thường hơi....nhiều level

ôi vkl, mình ko rảnh đọc, thấy ông kia quote, rồi mới tìm lại bài.
Bố này ngoài việc lấy ảnh của mình vào so sánh, còn so sánh từng tấm 1 =]]
Vâng, bác đẹp nhất WTH, bác là fitness =]]

Thế mới nói mình cao như nào thì tập vừa như thế toàn ông 1m7 cứ đòi to như mấy anh tây chịu
Mình k gét bác nhưng bác nói chuyện kiểu như ai m7 thì nên tự biết lượng sức mình , chắc bác cao 1m8 và có quyền theo những gì ta thích , còn 1m7 thì nên dừng đúng lúc . Bác nói thế đụng chạm khối người đấy , dân việt nam mình 1m7 có thể gọi là chuẩn với nam bác cứ đòi phải 1m8 thì bác qua tây chịch với nó cao ngay

mặc đồ suit/vest/tux đẹp là nhờ nhà may và nhãn hiệu tài trợ, may taylor fit, hàng hanmade :) 1 bộ rẻ cũng vài nghìn USD
Phạm Văn Mách hay Lý Đức làm gì có, sao đẹp bằng đc :confused:
Kiếm chọn chủ, đồ chọn người bác ạ. Có những người dù có mặc lên cái gì thì trông họ vẫn xấu và không toát ra được cái vẻ đẹp thế nên khó nói lắm. Cao và body cân đối mặc vest mới đẹp được. Bác nhìn Diễn viên Chris Hemsworth có đẹp không cơ bắp cơ mà ổng cao 1m91 cơ nên mặc vest đẹp lắm các bác nhìn xem có ai trong web thể hình tự tin nói rằng ông Thor này bé không hay cơ bắp phan văn mách không đẹp không. Chủ yếu thấp mà to thì chỉ mặc đồ thể thao thôi bác ei.

Attachments

đệt, đem hàng cùi bắp ông Mách mặc so với hàng hiệu may tay của Chris.....giống so con xe wave ở VN với con Lamborghini vậy. So sánh khập khiễng

Thứ ông Mách mặc, ko phải hang may cho ổng, chỉ là mặc đại. Tay dài quá, dù gấp lên mà vẫn thấy dài, eo rông, lưng chật. Quần cũng quá dài.

Trong khi Chris mặc hàng may tay, fit tới từng cm. Quần chuẩn size, ko ngắn ko dài chỉ vừa đụng giày. Vest tay áo đúng size, vị trí cổ tay chuẩn ko cần chỉnh, lưng ôm, eo xiên bó vô.

Do bộ đồ thôi :confused:

Mình k gét bác nhưng bác nói chuyện kiểu như ai m7 thì nên tự biết lượng sức mình , chắc bác cao 1m8 và có quyền theo những gì ta thích , còn 1m7 thì nên dừng đúng lúc . Bác nói thế đụng chạm khối người đấy , dân việt nam mình 1m7 có thể gọi là chuẩn với nam bác cứ đòi phải 1m8 thì bác qua tây chịch với nó cao ngay
Quan trọng là không ai bảo các bạn phải lượng sức cơ bản tôi là có chút mắt thẩm mỹ và tôi cũng chỉ cao 1m7 thôi. Giống như có 1 loại áo tôi ko bao giờ mặc đó là áo Măng to loại áo chỉ dành cho người cao 1m8 trở lên thôi chứ tôi mặc cũng chả sao chủ yếu là nó ko đẹp. Tôi thích cái gì nó phải đi với cái đấy chứ kiểu nửa này nửa kia là không hay. Làm gì là nó phải chuẩn k ai cấm các bác to cơ bản cái gì mà chuyên sâu nó dễ hơn là cái gì cũng ngon. To không hay gầy còm vẫn dễ hơn 1 thân hình ok cân đối cùng chiều cao để mặc đồ. Các bác cứ thử post ảnh các bác mặc quần áo sơ vin, vest cho e tham khảo đi.

Nói chung đừng có tranh luận cùng thằng thớt qua mấy cái page thì thấy nó bị tự kỷ với ảo tưởng nặng rồi @@ phí lời với nó làm cái gì , thế nào nó cũng cãi cho bằng được thôi , tốt nhất tránh nó đi :inpain::inpain::inpain:

đệt, đem hàng cùi bắp ông Mách mặc so với hàng hiệu may tay của Chris.....giống so con xe wave ở VN với con Lamborghini vậy. So sánh khập khiễng

Thứ ông Mách mặc, ko phải hang may cho ổng, chỉ là mặc đại. Tay dài quá, dù gấp lên mà vẫn thấy dài, eo rông, lưng chật. Quần cũng quá dài.

Trong khi Chris mặc hàng may tay, fit tới từng cm. Quần chuẩn size, ko ngắn ko dài chỉ vừa đụng giày. Vest tay áo đúng size, vị trí cổ tay chuẩn ko cần chỉnh, lưng ôm, eo xiên bó vô.

Do bộ đồ thôi :confused:
Anh ơi a khinh thường anh mách quá vậy, cứ cho là đồ của chris là hàng xịn đi, như hình này chả nhẽ ông cũng may hãng đểu (biết là ông ấy tập như vậy không nên mặc vest nhưng ông ấy vẫn mặc) nếu anh thấy ông ấy mặc đẹp hơn chris thì e hết cách.

Attachments

Nói chung đừng có tranh luận cùng thằng thớt qua mấy cái page thì thấy nó bị tự kỷ với ảo tưởng nặng rồi @@ phí lời với nó làm cái gì , thế nào nó cũng cãi cho bằng được thôi , tốt nhất tránh nó đi :inpain::inpain::inpain:
Thím toàn chém gió, sang cái topic kiểu body con gái thích kia kìa, thím làm sao cãi đc vì nói sai lè. Chứ mấy thanh niên chém gió tôi gặp nhiều rồi cứ post cái body như pro lên đây + với bạn gái hot girl + với mặc vest lên đây đẹp thì nói cái gì tôi cũng nghe vì tôi và thím đang tranh luận về cái này. Dẹp luôn topic.

Thứ 1 họ luyện tập không phải để làm diễn viên hay người mẫu gì tất nhiên mặc vest sẽ ko đẹp cho nên đừng có lấy những VĐV thể hình ra đây mà so với diễn viên người mẫu . So sánh với mấy ông fitness model 1m8 ,1m9 ý , Ko thiếu những fitness còn to hơn Hocvienquany trên này hoặc Chirs đâu , xem họ mặc đẹp không ?

Anh ơi a khinh thường anh mách quá vậy, cứ cho là đồ của chris là hàng xịn đi, như hình này chả nhẽ ông cũng may hãng đểu (biết là ông ấy tập như vậy không nên mặc vest nhưng ông ấy vẫn mặc) nếu anh thấy ông ấy mặc đẹp hơn chris thì e hết cách.
nói như đùa.
Đinh nghĩa đẹp của bạn......là loại nói theo những cái tạp chí lá cải. Định nghĩa đẹp của bạn dựa trên gen di truyền, màu da, sắc tộc, chiều cao lý tưởng. Có thể nói là cách suy nghĩ về cái đẹp là 1 người/1triệu người sinh ra có tố chất đó. Như mấy đứa Victoria Secret Angel á. Phụ nữ bình thường làm kiểu éo gì, mặc cái gì, ăn cái gì, tập cái gì, cũng ko ra đc thế ngoài chuyện đầu thai.

Còn tôi, nói đơn giản cmn thế này. Nếu ông Mách mà có đc thằng thơ may, hiệu may của Chris. Và chúng nó may cho ổng 1 bộ taylor fit handmade giá 10,000 USD như Chris, thì cũng đẹp éo thua gì.

Thứ 1 họ luyện tập không phải để làm diễn viên hay người mẫu gì tất nhiên mặc vest sẽ ko đẹp cho nên đừng có lấy những VĐV thể hình ra đây mà so với diễn viên người mẫu . So sánh với mấy ông fitness model 1m8 ,1m9 ý , Ko thiếu những fitness còn to hơn Hocvienquany trên này hoặc Chirs đâu , xem họ mặc đẹp không ?
Đang nói về mấy ông lùn mà tập to cơ mà, lại sang so sánh fitness model hô hô, ông show cho tôi ai ở việt nam cao tầm 1m7 tập to đùng mặc vest đẹp hơn mấy thím fitness model đi. Tôi chỉ bày tỏ quan điểm là Lùn tầm 1m7 mà tập to đùng thì mặc quần áo không đẹp vì mắt thẩm mỹ của tôi là thế còn thím thấy đẹp thì nó là đẹp tôi không thấy thế. Thím cứ áp đặt cái đẹp của thím cho tôi.

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.