Người ta vẫn nói đàn ông tập thể hình mặc đồ không đẹp

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.
nói như đùa.
Đinh nghĩa đẹp của bạn......là loại nói theo những cái tạp chí lá cải. Định nghĩa đẹp của bạn dựa trên gen di truyền, màu da, sắc tộc, chiều cao lý tưởng. Có thể nói là cách suy nghĩ về cái đẹp là 1 người/1triệu người sinh ra có tố chất đó. Như mấy đứa Victoria Secret Angel á. Phụ nữ bình thường làm kiểu éo gì, mặc cái gì, ăn cái gì, tập cái gì, cũng ko ra đc thế ngoài chuyện đầu thai.

Còn tôi, nói đơn giản cmn thế này. Nếu ông Mách mà có đc thằng thơ may, hiệu may của Chris. Và chúng nó may cho ổng 1 bộ taylor fit handmade giá 10,000 USD như Chris, thì cũng đẹp éo thua gì.
Em đã hiểu quan điểm đẹp theo định nghĩa của bác, bác nghĩ liệu em được may 1 bộ đồ thế em mặc có đẹp không.?

Em thấy bác nâng tầm quan điểm của quần áo quá e nào dám nghĩ được đẹp như chris, em toàn mua quần âu may sẵn tầm 800k 1 cái, hoặc 1 tr 2 và e mặc đẹp hơn khối người cũng mua ở cửa hàng e mua đấy là đồng hạng a nhé(e không hề ảo tưởng:D:D) chỉ là tranh luận cho vui.

Em thấy bác nâng tầm quan điểm của quần áo quá e nào dám nghĩ được đẹp như chris, em toàn mua quần âu may sẵn tầm 800k 1 cái, hoặc 1 tr 2 và e mặc đẹp hơn khối người cũng mua ở cửa hàng e mua (e không hề ảo tưởng:D:D) chỉ là tranh luận cho vui.
mua suit/vest mà ko biết cách thì mặc vừa cũng chả đẹp đâu.

Size vừa nhưng mua đồ may sẵn, chả cái nào tay vừa đúng độ dài, quần vừa đúng độ ôm + độ dài. Bụng ko bào giờ ôm đúng size. Vài thì dễ bị nâng quá cao.

Mua may sẵn toàn phải ra nhà may fix phải hết.

Mặc perfect fit suit sẽ thấy 1 đẳng câp khác, dù là bộ suit rẻ tiền. mà bộ suit rẻ tiền, thường éo bao giờ fit perfect :confused:

Suit perfect fit thì IFBB mặc vào, người thường ko biết đo là IFBB sẽ ko biết người đó có tập thể hình nữa ấy.

Còn VD hoàn hảo về pro bodybuilder mặc suit đẹp vô đối thì đó là Arnold Schwarzenegger

Lần sửa cuối:
nói về sở thích nó không có khuôn khổ.ông 1m7 ông thích vừa người 65kg nhưng tui 1m7 tui thích kiểu to con đậm người 90kg ông thích mặc vest còn tui thích 3 lổ.không thể ai cũng giống nhau

nói về sở thích nó không có khuôn khổ.ông 1m7 ông thích vừa người 65kg nhưng tui 1m7 tui thích kiểu to con đậm người 90kg ông thích mặc vest còn tui thích 3 lổ.không thể ai cũng giống nhau
Chính xác nhưng trong đây mọi người toàn áp đặt càng to càng đẹp, giống vợ các bác đẹp chắc gì tôi thấy đẹp, vợ tôi tôi thấy đẹp chắc gì các bác đã thấy thế, nên không nên áp đặt làm gì ai thích như nào cứ giữ như thế thôi.

Anh ơi a khinh thường anh mách quá vậy, cứ cho là đồ của chris là hàng xịn đi, như hình này chả nhẽ ông cũng may hãng đểu (biết là ông ấy tập như vậy không nên mặc vest nhưng ông ấy vẫn mặc) nếu anh thấy ông ấy mặc đẹp hơn chris thì e hết cách.
đã lấy coleman thì tìm hiểu qua Jay đi, hoặc ông phil cũng dc, rất thích ông phil mặc đồ và đội cái mũ hiphop ^^

Chính xác nhưng trong đây mọi người toàn áp đặt càng to càng đẹp, giống vợ các bác đẹp chắc gì tôi thấy đẹp, vợ tôi tôi thấy đẹp chắc gì các bác đã thấy thế, nên không nên áp đặt làm gì ai thích như nào cứ giữ như thế thôi.
Người phải cân đối thì sẽ đẹp , cái đẹp thì vô cùng lắm làm gì có chuẩn mực nào đâu, to mà cân đối thì chắc chắn là đẹp . Mình hơn bạn 4 kg đó, mà mặc đồ vẫn bé tý @@@

Attachments

Đang nói về mấy ông lùn mà tập to cơ mà, lại sang so sánh fitness model hô hô, ông show cho tôi ai ở việt nam cao tầm 1m7 tập to đùng mặc vest đẹp hơn mấy thím fitness model đi. Tôi chỉ bày tỏ quan điểm là Lùn tầm 1m7 mà tập to đùng thì mặc quần áo không đẹp vì mắt thẩm mỹ của tôi là thế còn thím thấy đẹp thì nó là đẹp tôi không thấy thế. Thím cứ áp đặt cái đẹp của thím cho tôi.
Duy Nguyen THOL . Lão này thì mấy ông trên này quen mặt quá rồi , Không phải thần tượng gì đâu nhưng body cũng ngang ngửa ( có khi to hơn ) ông hocvienquany trên này , cao m72
Dạo này toàn thấy diện vest quay clip , mặt thì có vẻ không đẹp zai cho lắm , nhưng nếu đẹp trai như diễn viên điện ảnh thì với thân hình như thế ai bảo lão mặc vest ko đẹp ? ( vấn đề này như ông Lance nói ở trên do bộ đồ may thế nào thôi )
Vài clip của lão

Duy Nguyen THOL . Lão này thì mấy ông trên này quen mặt quá rồi , Không phải thần tượng gì đâu nhưng body cũng ngang ngửa ( có khi to hơn ) ông hocvienquany trên này , cao m72
Dạo này toàn thấy diện vest quay clip , mặt thì có vẻ không đẹp zai cho lắm , nhưng nếu đẹp trai như diễn viên điện ảnh thì với thân hình như thế ai bảo lão mặc vest ko đẹp ? ( vấn đề này như ông Lance nói ở trên do bộ đồ may thế nào thôi )
Lão này thì ông trùm của HLV làng rồi, body đẹp nhưng không to lắm chỉ khô và nét thôi , nổ cũng to .

Lần sửa cuối:
Bác mặc đẹp vì nhìn bác không ra dáng người đi tập thể hình :ROFLMAO:[/QUOT
Ông nói đúng .thằng này nhìn chả giống ngươi tập thể hình tí gì.vai thì hẹp.mỏng,cổ ngẳng.thân hình bẹp dúm.chi trên bé.không có bắp chi dưới chắc cũng bé héo.bản mặt quá dài so với người,nom như thợ xây sao giống đựoc rô bốt, ngực lép kẹp.không dày,cân cả cứt chắc đuơc 70 kg.tập 20 năm nũa cũng đéo to đựoc.tạng người cá mắm còn bày đặt

chuẩn cmnr , tập được tý cơ + toàn mỡ thì nó chả to , bày đặt sợ to :D lại còn ông nhõi post cái ảnh từ dưới háng lên cái quần bị rách đ' hiểu khoe cái mẹ gì ?? khoe mình ta đây tập chân lên toàn cơ bắp to quá nên cái quần nó rách chắc :ROFLMAO::ROFLMAO: giỏi thì post cái ảnh cặp chân lên đây cho ae xem to là do cơ hay mỡ nào . toàn atsm
buồn cười éo chịu đc cmt của bác=))

theo mình nghĩ dựa trên quan điểm của chủ thớt thì bạn tập là để chuẩn hình kiểu đa số gái mê phải không? mình khuyên bạn nên tập theo kiểu SIẾT CƠ cho nó săn lại mặc đồ công sở chuẩn theo bạn luôn. còn quan niệm của mình thì mình càng to càng tốt ( chỉ sợ không to nổi thôi ) tập phọt shit mà chả to lên đc mấy ý. nhưng mình cũng rất dị ứng với mấy thím học đàn để cưa gái, tập gym cho gái mê... quan điểm của mình chim to sinh lý khỏe gái mê hết, còn body phải thật to =))

Nói đi nói lại. Chừng nào thớt tập mà to được = 1/2 của ông Thuận Trần thì lên đây mà tranh luận cái đẹp tiếp nhé. Ông cũng 1m75 gì thôi. còn đem coleman ra so sánh á. Tập 100 năm nữa cũng éo bao giờ to đc như ổng mà lo bò trắng răng

Nói đi nói lại. Chừng nào thớt tập mà to được = 1/2 của ông Thuận Trần thì lên đây mà tranh luận cái đẹp tiếp nhé. Ông cũng 1m75 gì thôi. còn đem coleman ra so sánh á. Tập 100 năm nữa cũng éo bao giờ to đc như ổng mà lo bò trắng răng
Có bao giờ lo là tập đc to như thế vì chả bao giờ to đc thế, và tôi cũng có so bì với ai trên này về cơ bắp đâu vào webthehinh mà so bì về cơ bắp chỉ có thua. Còn vẻ đẹp là do mỗi người có áp đặt cả đời cũng ko bao giờ thay đổi đc, nên chỉ bày tỏ quan điểm thôi.

Đừng bao giờ chê thứ mà mình ko làm được.
Có bao giờ lo là tập đc to như thế vì chả bao giờ to đc thế, và tôi cũng có so bì với ai trên này về cơ bắp đâu vào webthehinh mà so bì về cơ bắp chỉ có thua. Còn vẻ đẹp là do mỗi người có áp đặt cả đời cũng ko bao giờ thay đổi đc, nên chỉ bày tỏ quan điểm thôi.

Đừng bao giờ chê thứ mà mình ko làm được.
Thím nhầm rồi. Giống kiểu thím vào nhà hàng sang trọng gọi ra 1 món bạn ăn sau đó bạn chê "không ngon" tôi cá là bạn không bao giờ làm được món đó, gặp 1 người đánh ghita thím thấy không hay (cá là thím không đánh ghita được) gặp một người đang nhảy bạn bảo không đẹp (cá là không bao giờ bạn nhảy được như vậy). Có chính xác ko? Nếu như bạn ko bao giờ chê những thứ bạn không bao giờ làm được thì bạn không thể hơn nổi 1 ai trong xã hội này vì ai cũng có thứ mà bạn không làm được. Tôi không biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng suy nghĩ trẻ con như vậy cũng phải kém tôi cỡ 5-6 tuổi trở lên.:):):)

Thím nhầm rồi. Giống kiểu thím vào nhà hàng sang trọng gọi ra 1 món bạn ăn sau đó bạn chê "không ngon" tôi cá là bạn không bao giờ làm được món đó, gặp 1 người đánh ghita thím thấy không hay (cá là thím không đánh ghita được) gặp một người đang nhảy bạn bảo không đẹp (cá là không bao giờ bạn nhảy được như vậy). Có chính xác ko? Nếu như bạn ko bao giờ chê những thứ bạn không bao giờ làm được thì bạn không thể hơn nổi 1 ai trong xã hội này vì ai cũng có thứ mà bạn không làm được. Tôi không biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng suy nghĩ trẻ con như vậy cũng phải kém tôi cỡ 5-6 tuổi trở lên.:):):)
Thím à. vào 1 nhà hàng tui gọi món gà hấp lá chanh. Tui chê dở, vậy thím nghĩ tui ko nấu được món đó ?
1 Người đánh ghita cho tui nghe nhưng chỉ là đưa ngón tay gẩy gẩy, tui chê dở, vậy thím nghĩ tui ko gẩy đc ghita ?
1 Người đang nhảy nhưng là nhún nhún khua khua vài cái, tui chê dở, vậy thím nghĩ tui ko nhảy đc như người đó ?
Nếu thím muốn lấy vd thì tui cho thím 1 cái:
-1 người vô gia cư nhìn vào căn nhà của 1 tỷ phú và nói: " Căn nhà này thật xấu và nó quá thừa thãi"
Cái điều tui muốn nói ở đây là những người đem thành công của khác ra chê bai để lấp liếm đi sự thất bại của mình và tự thủ dâm tinh thần mình = cái sự thất bại đó

Lần sửa cuối:
Thím à. vào 1 nhà hàng tui gọi món gà hấp lá chanh. Tui chê dở, vậy thím nghĩ tui ko nấu được món đó ?
1 Người đánh ghita cho tui nghe nhưng chỉ là đưa ngón tay gẩy gẩy, tui chê dở, vậy thím nghĩ tui ko gẩy đc ghita ?
1 Người đang nhảy nhưng là nhún nhún khua khua vài cái, tui chê dở, vậy thím nghĩ tui ko nhảy đc như người đó ?
-1 người vô gia cư nhìn vào căn nhà của 1 tỷ phú và nói: " Căn nhà này thật tệ, nó quá thừa thãi"
Cái điều tui muốn nói ở đây là những người đem thành công của khác ra chê bai để lấp liếm đi sự thất bại của mình và tự thủ dâm tinh thần mình = cái sự thất bại đó
Nói về body thì không biết nhưng nói về triết lý cuộc đời thì mình ít khi tranh cãi với người ít tuổi vì họ chưa thực sự hiểu biết 5-6 năm nhìn thấy mặt trời sẽ thấy cuộc sống này khác nhau hoàn toàn, nên coi như chúng ta không cùng 1 trang lứa để có thể nói về triết lý cuộc đời nhé.

Nói về body thì không biết nhưng nói về triết lý cuộc đời thì mình ít khi tranh cãi với người ít tuổi vì họ chưa thực sự hiểu biết 5-6 năm nhìn thấy mặt trời sẽ thấy cuộc sống này khác nhau hoàn toàn, nên coi như chúng ta không cùng 1 trang lứa để có thể nói về triết lý cuộc đời nhé.
Oh. Vậy chắc mấy thằng tỷ phú 20-21t cũng chả đủ trình mà nói về triết lý cuộc đời với thím nhờ. Tuổi tác cũng chỉ là con số. Nó ko tương đồng với kiến thức và kinh nghiệm

Oh. Vậy chắc mấy thằng tỷ phú 20-21t cũng chả đủ trình mà nói về triết lý cuộc đời với thím nhờ. Tuổi tác cũng chỉ là con số. Nó ko tương đồng với kiến thức và kinh nghiệm
Giàu có khi trẻ tuổi chỉ có thể nói về cách để làm giàu, chứ nói về triết lý cuộc đời cái đúng cái sai thì là điều hoàn toàn khác nhau nhé và cái đó chỉ có duy nhất thời gian mới làm được và nếu có thì cũng chỉ có vài người người trên 7 tỷ tỉ lệ gần như không có, và bạn thì ko bao giờ nằm trong số đó. Người càng trẻ càng nghĩ mình hiểu đời mà. Khi nào bằng tuổi tôi thì quay lại comment cái này đã muộn đâu.

cái thớt này còn sống à. nhờ mod xóa giùm đi. thừa hơi thì tập hay chơi gái gì đó đi. cãi nhau hoài. có thằng *éo nào thèm nghe thằng khác đâu -_-

Giàu có khi trẻ tuổi chỉ có thể nói về cách để làm giàu, chứ nói về triết lý cuộc đời cái đúng cái sai thì là điều hoàn toàn khác nhau nhé và cái đó chỉ có duy nhất thời gian mới làm được và nếu có thì cũng chỉ có vài người người trên 7 tỷ tỉ lệ gần như không có, và bạn thì ko bao giờ nằm trong số đó. Người càng trẻ càng nghĩ mình hiểu đời mà. Khi nào bằng tuổi tôi thì quay lại comment cái này đã muộn đâu.
Đề nghị thím đọc lại cmt của tui 1 lần nữa. Chắc thím sẽ thấy mình trong đó :3. G9 23h rồi :3
-1 người vô gia cư nhìn vào căn nhà của 1 tỷ phú và nói: " Căn nhà này thật xấu và nó quá thừa thãi"

từ avt, cách nói chuyện ... cả tiêu đề topic này ... rồi cái kiểu đi đâu cũng up hình cái bụng phưỡn r tý lại lôi hình hiện tại ra ( trong khi hình hiện tại cũng thường :banghead: ) như thằng dở hơi :LOL: già thì cũng ko hơn ai... ko biết đọc đc bao cuốn sách... thành công đến đâu, lại cứ triết lý này nọ đúng loại vớ vẩn, nhỡ tay bấm vô cái bài này rồi nó cứ hiện thông báo ... thôi để lại cái cmt vậy :love:

từ avt, cách nói chuyện ... cả tiêu đề topic này ... rồi cái kiểu đi đâu cũng up hình cái bụng phưỡn r tý lại lôi hình hiện tại ra ( trong khi hình hiện tại cũng thường :banghead: ) như thằng dở hơi :LOL: già thì cũng ko hơn ai... ko biết đọc đc bao cuốn sách... thành công đến đâu, lại cứ triết lý này nọ đúng loại vớ vẩn, nhỡ tay bấm vô cái bài này rồi nó cứ hiện thông báo ... thôi để lại cái cmt vậy :love:
Tôi cũng ko định comment đâu, nhưng mà trong đây tôi chưa xúc phạm ai còn bạn nói tôi là "loại vớ vẩn" nói thật nhìn lại mình đi tôi có post cái gì lên cũng chỉ là để tranh luận và troll vui, bạn chưa đủ tầm nói câu đó đâu, ko biết ngượng mồm. Tôi cũng ko quan tâm bạn nghĩ gì về tôi đâu. Nhưng đừng thể hiện kiểu anh hùng bàn phím trò hề thiên hạ thôi.

Trạng thái
Không mở để nhận trả lời.