Tập xà đơn nhiều quá tay có đô ko ạ? Nếu có thì e phải tập thế nào cho thon tay lại?

tập hít xa đơn thì tay trước to lên đó, còn đô thì có, nếu chăm chỉ, ko mà ko nhiều đâu

Hết mấy thánh làm huyên náo diển đàn xong và giờ đến nhửng câu hỏi như sợ to , cảm thấy dạo này tập thể hình sợ to tần xuất ngày càng đông đa số phương tiện truyền thông tâng bốc mấy ông bụng 6 múi người như nhái trên mấy trang lá cải nhảm nhí nào là tập có body đẹp do toàn ăn chuối nào là hít thở giảm cân ....nản

Muốn to cỡ thằng 1 mà ko muốn to cỡ thằng 2 thì tập khi nào to bằng thằng 1 thì dừng lại

Mấy cái này lập topic hỏi để làm gì cho tốn diễn đàn vậy
Giải thích vậy nó dễ hình dung đấy. Em cứ nghĩ hít xà thì qua hôm sau nó phồng lên bằng hình 2 luôn.

Có rất nhiều bác bị hoang tưởng, cứ làm như tập gym là nó to được ra như hình 2 haha. Còn sợ to như thế mới sợ, phòng gym em có nhiều thằng tập cả năm rồi (Cơ bản là tập ngu+ dinh dưỡng kém, tập tành gì mà lúc nào mặt mày cũng hớn ha hớn hở chả thấy mệt mỏi, mồ hôi mịa gì) mà cứ như mấy mem mới tập.

Tăng cân có - Giảm cân có
Tăng cơ có - Mất cơ cũng có

Cho nên bạn cứ yên tâm tập luyện nâng cao sức khỏe:
- kết hợp với mắt theo dõi, tay to đến mức yêu cầu thì dừng lại.
- nếu lỡ tập quá đà, ngày hôm sau to hơn mong đợi, thì lên đây, mọi người tư vấn cách giảm cơ.
- còn nếu tập 2 năm mà không to lên như mong đợi, thì gặp ai mà có suy nghĩ như bạn hiện giờ, thì nhớ tham gia tư vấn cho người ta.

Muốn to cỡ thằng 1 mà ko muốn to cỡ thằng 2 thì tập khi nào to bằng thằng 1 thì dừng lại

Mấy cái này lập topic hỏi để làm gì cho tốn diễn đàn vậy
Bác nói chuẩn quá ko còn gì để nói nữa .theo em những top thế này hoặc giảm cân không khoa học ,nói ko tiếp thu .mấy mod nên vào tư vấn dễ coi như quyết định cuối cùng .Nếu kiên quyết ko thay đổi sau 1,2 trang nên khóa top lại để cho mấy bạn& bạn # nhận không a dua làm theo cũng như loãng,tốn tài nguyên

Ước mơ của em nó bị ném đá rồi! Tỉnh mộng đi em ơi. Hình 1 em có cố cả đời mà ko nghiêm túc thì cứ mơ tiếp. Còn hình 2 cả thế giới nó ước mơ mà còn chẳng mấy ông làm nổi. Cứ tập thử 2 năm + rồi xem cái body của em nó ntn. Hay lại thành 1 cục mỡ di động.
Chưa học bò đã lo học chạy.